Other Tuyển REF seosprint, vip-prom: RB 80% + Bonus 10$ and more

Status
Not open for further replies.
bonus

ID: 1483958
lr u5795555

- - - Updated - - -

lr u5795555

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

lr u5795555

Bonus 3
id: 1394010
wmz: Z186947995992

Description: seosprint BN3
Amount: − 0.40 wmz
Fee: − 0.01 wmz
Date: 12/24/2012 6:32:53 PM
From: Z15***61
To: Z186947995992, hu***[email protected]

Thanks!

- - - Updated - - -

lr u5795555

- - - Updated - - -

lr u5795555

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

lr u5795555

Payment Mode Account
Date 12/24/2012 14:34
Batch 125301220
From U4868888 (onevnd)
To U5795555 (SonTungNguyen)
Amount $0.10
Memo Seosprint BN1
Payment Purpose Gift/Donation

Thanks so much!

dạo này seo ko còn $ LR nữa ak cậu :( vào mục thanh toán chẳng thấy ai rút về LR
p/s : ai có site nào thu mua wmz auto cho mình với

dạo này seo ko còn $ LR nữa ak cậu :( vào mục thanh toán chẳng thấy ai rút về LR

đúng đấy mình yêu cầu rút về lr 2 3 ngày rồi mà ko đc

- - - Updated - - -

đúng đấy mình yêu cầu rút về lr 2 3 ngày rồi mà ko đc

cho mình hỏi là có thể làm nhiệm vụ của seosprint và vip-prom cùng 1 lúc trên 1 máy tính 1 địa chỉ ip được không, vì mình dùng wifi chung với nhà khác nên rất ngại đổi ip

mọi người ơi, cho e hỏi có cách nào fake IP US reg SEO ko, verify sdt sao :(( SEO cấp VN quá chừng luôn :(( mấy tháng nay ko làm .. ko biết tình hình sao

Xin cậu del ref cho mình được không. mình định bán acc mà ng mua đòi del ref
SEO ID: 982685

Chủ thớt hiện chưa online bạn chờ nha:D

cho mình hỏi là có thể làm nhiệm vụ của seosprint và vip-prom cùng 1 lúc trên 1 máy tính 1 địa chỉ ip được không, vì mình dùng wifi chung với nhà khác nên rất ngại đổi ip

Làm được miễn ko làm cùng 1 website/blog trên 1 IP nha bạn

BinBinQN.com (yahoo: binbinqn_services)
thu mua wmz giá cao uy tín

mọi người ơi, cho e hỏi có cách nào fake IP US reg SEO ko, verify sdt sao SEO cấp VN quá chừng luôn mấy tháng nay ko làm .. ko biết tình hình sao

Fake Ip vẫn active phone = sdt VN đc bt mà em?

VIP ID:
ID: 355158
ủa bác không phải chủ theard ak .

cho mình hỏi chút.nếu mình làm job trước có click GA (vd:Ga là : abc.com).sau đó làm job tiếp theo,trang đó cũng có GA (abc.com).vậy mình chỉ cần xóa cookie là click vào GA đó tiếp được hay trường hợp này phải reset modem để dùng ip mới vậy?

spam sapm

bác có nhận newbie k bác? e vừa ref cho bác, em pm YM k ai trả lời, khia nao bác onl hướng dẫn e làm vơi, thank bác. ID: 1602135

cho mình hỏi chút.nếu mình làm job trước có click GA (vd:Ga là : abc.com).sau đó làm job tiếp theo,trang đó cũng có GA (abc.com).vậy mình chỉ cần xóa cookie là click vào GA đó tiếp được hay trường hợp này phải reset modem để dùng ip mới vậy?

Quy trình làm nhiệm vụ là fake IP, clear cookies rùi làm lần lượt các nhiệm vụ.
1 IP chỉ click 1 quảng cáo, vì vậy nếu click abc.com rồi thì bạn né nó ra, cho tới khi fake IP mới, clear cookies rồi thì mới đc click lại nó, cho dù quảng cáo đó đc treo ở bất kỳ website nào thì 1 IP cũng chỉ nên click vào QC 1 lần thôi.

bác có nhận newbie k bác? e vừa ref cho bác, em pm YM k ai trả lời, khia nao bác onl hướng dẫn e làm vơi, thank bác. ID: 1602135

Topic lập ra khá lâu rùi, hiện nay chỉ còn áp dụng tuyển ref + rb + bonus thui nha bạn.
Bạn có thể tìm đọc các bài hướng dẫn chứ thớt ko support qua yahoo nữa đâu, có gì ko rõ cứ thử tìm hiểu rùi post lên sẽ có người trả lời cho bạn :binhsua31:

Quy trình làm nhiệm vụ là fake IP, clear cookies rùi làm lần lượt các nhiệm vụ.
1 IP chỉ click 1 quảng cáo, vì vậy nếu click abc.com rồi thì bạn né nó ra, cho tới khi fake IP mới, clear cookies rồi thì mới đc click lại nó, cho dù quảng cáo đó đc treo ở bất kỳ website nào thì 1 IP cũng chỉ nên click vào QC 1 lần thôi.

Topic lập ra khá lâu rùi, hiện nay chỉ còn áp dụng tuyển ref + rb + bonus thui nha bạn.
Bạn có thể tìm đọc các bài hướng dẫn chứ thớt ko support qua yahoo nữa đâu, có gì ko rõ cứ thử tìm hiểu rùi post lên sẽ có người trả lời cho bạn :binhsua31:
thank bạn mình mới chơi nên k biết làm job, mấy cái clik quảng cáo dọc mail thi mình hiểu rùi còn làm job có hướng dẫn minh vẫn chưa hiểu vd trong tool hd của bạn có dich NV là
+tìm:adsdasf(chữ nga ngố)
+GA=1+3
+Robotext=1+2
+DMiR=1+3
dịch ntn có nghĩa NV đó làm như nào hả bạn bạn có thể dịch cái đó cho mình hiểu đc k?

thank bạn mình mới chơi nên k biết làm job, mấy cái clik quảng cáo dọc mail thi mình hiểu rùi còn làm job có hướng dẫn minh vẫn chưa hiểu vd trong tool hd của bạn có dich NV là
+tìm:adsdasf(chữ nga ngố)
+GA=1+3
+Robotext=1+2
+DMiR=1+3
dịch ntn có nghĩa NV đó làm như nào hả bạn bạn có thể dịch cái đó cho mình hiểu đc k?

*Chào bạn
Như thế có nghĩa là bạn dùng từ khóa để tìm kiếm ra trang của chủ job. Sau khi tìm ra thì bạn mở 3 link của trang đó. Sau đó, tìm quảng cáo Google, mở 1 link, giả sử ra trang a.com, thì bạn mở thêm 3 link của trang a.com nữa. Vậy là xong quảng cáo GA 1+3. Các quảng cáo khác tương tự nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,719
172,786
Latest member
BobbyMurcer

Most viewed of week

Most discussed of week