Tuyển ref Singbux , Bonus ngay khi đăng kí, ref back 150%

đã đăng ký ref cho bạn
ID: jasmike
PP: [email protected]

Mình thấy trong TOS của Singbux có ghi: phải đầu tư vào site (hoặc vào Purchase hoặc vào Advertising Balance) thì mới được cashout. (TOS 6), nhưng trong đó lại không ghi cụ thể khi cashout thì được cashout bao nhiêu % so với khoản mình đã đầu tư. Mình thắc mắc đoạn này vì mình không có ý định invest vào Singbux. Mức invest thấp nhất là 0,1$. Mức Minpay là 2$. Vậy, khi mình chỉ invest vào có 0,1$ thì liệu có được rút hết 2$ không?

cám ơn bạn đã cung cấp thông tin , mình đã đọc kĩ tos 6 , không thấy dòng nào như bạn nói cả , có thể do bạn dịch sai chăng ???

rq bn, đã click hết ads

đã bonus cho bạn , mình định là tối ngày mai mình có tiền LR thì sẽ bonus và refback bằng LR cho an toàn , còn ai muốn BN bây giờ thì RQ mình sẽ bonus ngay ,hiện giờ chỉ BN qua PP , thanks các bạn

thanks các bạn đã ủng hô , click đều nhé

chưa refback cho mình nè bạn >.<

mình đã bonus cho bạn 0.1 cho cả 2 acc rồi , còn rb thì đúng 3 ngày rb 1 lần

à xin lỗi cậu nhé ko cố ý. lần sau bonus cậu ghi cái thông tin cái nhé nhiều quá ko biết ai với ai .

cám ơn bạn đã cung cấp thông tin , mình đã đọc kĩ tos 6 , không thấy dòng nào như bạn nói cả , có thể do bạn dịch sai chăng ???
hì, thank bạn. đúng là mình đọc hơi vội vàng. Mình bỏ qua luôn cả cụm "what I paid for" ngay trên đầu. Phần cashout chỉ có ở TOS 4 và không phải invest để cashout. Thank bạn nhé. Mình sẽ cặm cụi click :D

ID: Uknow
PP: [email protected]
3 ngày sau hãy rb và bn bạn nha.

click đều nhé bạn hiền
hì, thank bạn. đúng là mình đọc hơi vội vàng. Mình bỏ qua luôn cả cụm "what I paid for" ngay trên đầu. Phần cashout chỉ có ở TOS 4 và không phải invest để cashout. Thank bạn nhé. Mình sẽ cặm cụi click :D

bạn chịu khó cung cấp thông tin như thế là rất có ích cho mình và các mem khác rồi , ai cũng như bank thì mmo chúng ra sẽ dần dần chuyên nghiệp thôi , thanks bạn

cám ơn các bạn đã ủng hộ , tất cả click đều nhé , cám ơn

có gì tối nay mình rút tiền LR rồi bonus cho bạn luôn nha , chứ bonus PP k an toàn cho lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week