TUYỂN REF SITE bitcoin2048.com macro tư động chạy kiếm đến 0.009BTC/1 ngày

Status
Not open for further replies.
Tool chạy trên máy mà 0.009 thôi à tính xem có đủ tiền điện không đã. Treo cái này xác định là đứng máy không làm được gì khác. Chỉ có thể treo thêm các thứ khác

tùy vào độ lỳ của máy cậu :p:p:p:p:p

Khá quan ngại về cách kiếm ref của thớt. Mình treo VPS max speed 24h/ngày một ngày được có 0.002BTC (Thực về 1 tuần trước là 0.0001BTC mặc dù tài khoản trên web 0.002). Cho xin cái địa chỉ Bit check xem thớt kiếm được bao nhiêu được không. Nếu đúng như bạn nói mình xin ref cho bạn 10 nick treo VPS 1 tuần

Khá quan ngại về cách kiếm ref của thớt. Mình treo VPS max speed 24h/ngày một ngày được có 0.002BTC (Thực về 1 tuần trước là 0.0001BTC mặc dù tài khoản trên web 0.002). Cho xin cái địa chỉ Bit check xem thớt kiếm được bao nhiêu được không. Nếu đúng như bạn nói mình xin ref cho bạn 10 nick treo VPS 1 tuần

đù ,cậu đưa mail đây tớ cho lun, khỏi cần ref:):):):):)

0.0009btc + tiền của rè nữa

đúng rồi cậu:):):):)

đù ,cậu đưa mail đây tớ cho lun, khỏi cần ref:):):):):)

đúng rồi cậu:):):):)
mình treo thì ok, nhưng đến lúc game over thì ko chơi tiếp được, phải click tay vào try again thì nó tự động play tiếp

mình treo thì ok, nhưng đến lúc game over thì ko chơi tiếp được, phải click tay vào try again thì nó tự động play tiếp
Chỉnh lại tọa độ chuột nhé

auto sẽ k đc pay nữa.chiếm chuột cũng vậy,Mình có chú làm bên 2048 vừa bảo :v

chỉnh lại tọa độ chuột sao cho nó click đúng vi trí nút try again nhé, máy cậu mấy in

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,238
Latest member
Cuacaocap

Most viewed of week

Most discussed of week