TuyỂn ref site cỰc mỚi earn-pound bn ngay 0.05$ khi reg.up untimate chỈ vỚi 1$

Tớ chưa đủ pay site đó.Quá đáng ghê.Chắc chiến hêt UP chim té vậy.Nản

---------- Post added at 08:45 PM ---------- Previous post was at 08:42 PM ----------

mấy bác chơi toàn site dử ko ====> up toàn chỉ 1$

===> sao ko lựa site 3-5 năm bản quyền ấy up 10 mấy $ chiến an toàn hơn

vd : bigeurobux ....
Ừm,tớ định upmax site anh em bigeuro đó nhưng sợ k tuyển đc a e chiến lâu dài với lại hơi nặng quá.1phat 145$/1 năm lận.Thôi chiến buxhost vài bữa tạo niềm tin đã bạn à

Up thì nên up bigeuro đó. euro ngon hơn, mình mới pay site đó hom wa đưoc gần 3 euro, mà lần pay sau 10euro nên bỏ luôn:binhsua27:

Up thì nên up bigeuro đó. euro ngon hơn, mình mới pay site đó hom wa đưoc gần 3 euro, mà lần pay sau 10euro nên bỏ luôn:binhsua27:
Nếu UP phải kiếm đc ref bạn à.Nói thật ai chả có vốn Up nhưng nhiều người thi k tuyển đc ref nhiều bạn thì k có time quản lý rùi làm bn+rb cho anh em nên mới đi ref cho ng# mà.Site đó cũ rùi nên khó tuyển lắm.

up 1 tháng thôi ....10euro ==> 13.5$ rồi

===> thằng admin này khôn lắm ...cheat thử 3 acc premium ===> band cả 3 .....tính lụm 6 euro trong 2 ngày

làm hại chả có gì hết...đành phải solo với nó ......thứ 2 tuần sau là có 20 euro :binhsua17:

Thế cũng ngon quá rùi còn gì:)).Tớ chiến đc mỗi site Yutbux là tàm tạm.Đc cái ae ủng hộ và site đó rate ads cũng đc nên rb cho a e cũng tạm.Chư như cái ông onsearchia thì ngại với anh em quá.Mình cũng lỗ nhưng vẫn ngại vì công ae clicks kém quá.Hiz

up 1 tháng thôi ....10euro ==> 13.5$ rồi

===> thằng admin này khôn lắm ...cheat thử 3 acc premium ===> band cả 3 .....tính lụm 6 euro trong 2 ngày

làm hại chả có gì hết...đành phải solo với nó ......thứ 2 tuần sau là có 20 euro :binhsua17:

Nó cho Up MAX mà 1 tháng thì mình up lâu rồi bạn chứ up 2 cái kia thì khó tuyển REf lắm.

đã ref nhé

Username luckybig
Registered Today, 13:51
Country [Viet Nam] Viet Nam
Membership Standard
Direct Referrals 0 (0 clicks)
Rented Referrals 0 (0 clicks)
Your clicks 7 clicks
Last click Today, 14:01
Last login Not available
Upline anhthuc2012

PP: [email protected]

4rum mình lại thành chỗ anh em ta tán gẫu.Hii,thế cũng hay.Tớ thích nhât là những người bạn.Kiếm đc như vậy làm gì cũng có a có e thì còn gì bằng phải ko?:binhsua03:

---------- Post added at 09:06 PM ---------- Previous post was at 09:04 PM ----------

ID : nhatkiem
AP : [email protected]
YH : langtu_th92
Nhắn lun với bạn nếu acc AP mà là person pro là k pay đc nhé.Bác check lại nếu đúng thì down xuống cho e.

---------- Post added at 09:07 PM ---------- Previous post was at 09:06 PM ----------

đã ref nhé

Username luckybig
Registered Today, 13:51
Country [Viet Nam] Viet Nam
Membership Standard
Direct Referrals 0 (0 clicks)
Rented Referrals 0 (0 clicks)
Your clicks 7 clicks
Last click Today, 14:01
Last login Not available
Upline anhthuc2012

PP: [email protected]
Tks bạn qua ủng hộ mình.Sáng mai các bạn clicks ads để mình bn nhé.Mai mới có thể nhận clicks.Mong đc hợp tác lâu dài.Thân!

Đc bạn à. Vậy đc rùi nhé.Mai bạn cứ click mình sẽ gửi bn+rb qua AP cho bạn.Mong đc hợp tác!

---------- Post added at 09:14 PM ---------- Previous post was at 09:14 PM ----------

đã ref ủng hộ bạn
id: makemoline
pp: [email protected]
Cám ơn bạn đã ủng hộ.Sáng mai bạn click hết ads để nhận bn nhé.Thân!

da reg cho ban
Username boynhieutien
Registered Today, 14:22
pp: [email protected]
Lại đc hợp tác cùng bạn rùi^^!Mai clicks ads mình gửi bn lun thể nhé.Lên cho ai chưa tham gia nào

---------- Post added at 09:32 PM ---------- Previous post was at 09:26 PM ----------

Lên nào:binhsua156:

---------- Post added at 09:38 PM ---------- Previous post was at 09:32 PM ----------

Đã đc 9 bạn.A e nào chưa tham gia vào ủng hộ ngay nhé.Site đã lên 49 mem:))

da reg

Username thailuan
Registered Today, 14:37

PP:[email protected]

bác tu bn nhe
Ok bạn.Các bạn bận hay k muốn vào 4rum cứ click khi đủ điều kiện mình tự động bn va rb đầy đủ.Chỉ có điều site đôi khi thay đổi rules nên mình phải theo site.Thỉnh thoảng anh em vào cập nhật xem có rules mới k nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo
Back
Top Bottom