Tuyển ref trang bigtimebux, bonus 0,25$ tự động reback 0.004$/click vào chủ nhật hàng tuần

các bác cho em hỏi sao em pay lần đầu thì được đến lần 2pay thì nó bảo
"số tiền thanh toán tối đa cho tài khoản của bạn là $ 0,01 . Số tiền tối đa mà bạn có thể yêu cầu ở đây là $ 0."mà trong khí đó em có 0.04$ rồi?
bác nào biết giải thích hộ em

upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

---------- Post added at 02:12 PM ---------- Previous post was at 02:05 PM ----------

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

---------- Post added at 02:22 PM ---------- Previous post was at 02:12 PM ----------

---------- Post added at 08:44 PM ---------- Previous post was at 08:30 PM ----------

uppppppppppppppppppppppppppppppp

upppppppppppppppppppppppppp

---------- Post added at 11:15 PM ---------- Previous post was at 11:05 PM ----------

upppppppppppppppppppppppppppppppp

---------- Post added at 11:19 PM ---------- Previous post was at 11:15 PM ----------

upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

uppppppppppppppppppppppppp

---------- Post added at 05:57 AM ---------- Previous post was at 05:10 AM ----------

da reback cho cac ban ngay 7.8.2011

doan cong sent you $0.10 USD

Dear Vu Le,

doan cong sent you a payment of $0.10 USD.
Note from doan cong:

So luong click bigtimebux ( 100 ) ĐÃ reback : bigtimebux 75 HÔM NAY ( 7/8/2011 ) reback : ( 100-75) x 0.004 =0.1 $ ( DA GUI )
thanks nhe

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

---------- Post added at 07:26 PM ---------- Previous post was at 07:25 PM ----------

gio van con nguoi tuyen incrasebux nua la bigtimebux

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

---------- Post added at 09:48 PM ---------- Previous post was at 09:28 PM ----------

upppppppppppppppppppppppppppp

---------- Post added at 10:06 PM ---------- Previous post was at 09:48 PM ----------

uppppppppppppppppppppppppppppppp

Mình đã nhận được RB rồi, tks bạn nhé.

Ngày 07-8 mình đã có click nhưng chắc giờ bạn check là mình chưa kịp click, bạn kiểm tra lại giúp mình hen. Bạn cho mình biết giờ bạn check để mình tranh thủ click trước giờ đó được ko. Nếu như vậy thì vào chủ nhật tuần sau bạn có thể RB cho mình cộng thêm 5 clicks của hôm nay ko.

Bạn còn làm site nào thì cho mình xin slot với nhé, mình hầu như ngày nào cũng onl, mong hợp tác lâu dài, chúc làm ăn phát đạt.

Đầu tuần zui hen!!!

Ban yen tam, minh tinh click theo so lieu tu bigtimebux, neu hom day ban chua click thi se tinh vao tuan sau thoi ma`. Minh chi choi site nay thoi, khi nao co site khac minh se pm ban

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week