Tuyển ref trang earnfreebux trả 0.02$/click

Chủ thớt cần mua PP không mình bán cho ít nè, cùng chia sẻ thôi, mình cũng MMO mà
Cách thức bán PP như thế nào bạn?

---------- Post added at 10:56 PM ---------- Previous post was at 10:53 PM ----------

Thống kê ref (đã ghi rõ id và email AP) sau ngày thứ nhất:
virusfifa01 [email protected] (8 click)
mrsushi2010 [email protected] (4)
hanhsl [email protected] (4)
ngviethoa [email protected] (4)
money24h [email protected] (4)
vitconxauxa [email protected] (4)

Site này chắc chỉ đk ăn RB

ID: hidemo
AP: ******@gmail.com

Trang này up pre là 1$/tháng
Sau khi up, giá ads 0.25$/ ref click => Chú thread trả 0.02$ là lãi rồi. Tuy nhiên lãi vậy cũng phải có chế đệ Bonus khi site scam chứ (Tại vì nó min pay 100$ lận, mà giá ref click cao quá dễ scam lắm)

Last edited by a moderator:
Site này chắc chỉ đk ăn RB

ID: hidemo
AP: [email protected]

Trang này up pre là 1$/tháng
Sau khi up, giá ads 0.25$/ ref click => Chú thread trả 0.02$ là lãi rồi. Tuy nhiên lãi vậy cũng phải có chế đệ Bonus khi site scam chứ (Tại vì nó min pay 100$ lận, mà giá ref click cao quá dễ scam lắm)

Không sao đâu, vì chủ thớt này nói chắc như đinh đóng cột là cứ 50 clicks ( sau 13 ngày click ads đ/v standard member) sẽ trả RB = $1.00 qua AP.
Với lại chủ thớt này muốn rút được tiền thì phải ít nhất 50 ngày mới rút được.
Cho nên ta cứ vào lấy của chủ thớt $3.00 rồi tùy tình hình mà tính tiếp.

Không sao đâu, vì chủ thớt này nói chắc như đinh đóng cột là cứ 50 clicks ( sau 13 ngày click ads đ/v standard member) sẽ trả RB = $1.00 qua AP.
Với lại chủ thớt này muốn rút được tiền thì phải ít nhất 50 ngày mới rút được.
Cho nên ta cứ vào lấy của chủ thớt $3.00 rồi tùy tình hình mà tính tiếp.

nói rất hay nhưng hôm nay add không refresh thì làm sao click đây

Cách thức bán PP như thế nào bạn?

Đơn giản thôi, mình without về ngân hằng 18.5k/$1. Bạn mua bao nhiêu thì cứ pm, mình ở Đà Nẵng, nếu bạn ở Đà Nẵng thì gặp rồi giao dịch trực tiếp, bạn không ở ĐN thì xem có ai quen thì nhờ giao dịch dùm, chứ mình thì chỉ dám nhận VND trước rồi mới gửi PP bạn à! Vấn đề PP thì bạn có thể teamview nếu online, còn ở gần thì xem acc trực tiếp luôn!
Chúc vui,

Đơn giản thôi, mình without về ngân hằng 18.5k/$1. Bạn mua bao nhiêu thì cứ pm, mình ở Đà Nẵng, nếu bạn ở Đà Nẵng thì gặp rồi giao dịch trực tiếp, bạn không ở ĐN thì xem có ai quen thì nhờ giao dịch dùm, chứ mình thì chỉ dám nhận VND trước rồi mới gửi PP bạn à! Vấn đề PP thì bạn có thể teamview nếu online, còn ở gần thì xem acc trực tiếp luôn!
Chúc vui,
Mình ở TP HCM lận. Mình lại chẳng có ai quen ở DN nữa. Bạn xem coi còn cách nào khác không?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week