Tuyển ref treo máy Coingeneration hồi sinh Ego, có proof

bắt scan lòi shit này .bác nào scan dc acc 1000 $ ko mình chia % cho
Chụp cmnd với hóa đơn điện upload lên đợi vài ngày nó comfirm là đc nà

ref cho pồ rồi mà ! khi nào rút cần bác very hộ nó bắt very @@. hóa đơn điện nước thì fake = photo shop được không bác

ref cho pồ rồi mà ! khi nào rút cần bác very hộ nó bắt very @@. hóa đơn điện nước thì fake = photo shop được không bác
Chắc đc, nó chỉ xem coi tên có trùng vs địa chỉ ko thôi

bác kiểm tra lại yahoo nhé
Mình đang làm project cho công ty, xí mình onl rep bạn. Có gì cứ pm hỏi hết đi nhé

có cần up cả 3 cái hình hay chỉ cần 2 thôi pro
Lúc trước mình up là up 1 tấm CmND, 1 tấm hóa đơn điện, 1 tấm bản mặt mình tự sướng = ]]

Account Founder thì không nhận được ref từ acc thường thì phải
Account không phải Founder thì không biết khi nào mới rút được
Account Founder không giới hạn số tiền rút mỗi ngày và chắc chắn ngày nào cũng rút được ( khi tài khoản đã được verified cho phép rút tiền)

Account Founder thì không nhận được ref từ acc thường thì phải
Account không phải Founder thì không biết khi nào mới rút được
Account Founder không giới hạn số tiền rút mỗi ngày và chắc chắn ngày nào cũng rút được ( khi tài khoản đã được verified cho phép rút tiền)
chuẩn rồi. acc founder thì ref phải mua thread mới nhận dc tiền. Với lại muốn trở thành founder cần ít nhất 10$ vài phải là acc có số ID <500000. Nói chung h chỉ có ai dep $ may ra ăn dc. theard ko biết gì đăng cái bào nhảm l quá

chuẩn rồi. acc founder thì ref phải mua thread mới nhận dc tiền. Với lại muốn trở thành founder cần ít nhất 10$ vài phải là acc có số ID <500000. Nói chung h chỉ có ai dep $ may ra ăn dc. theard ko biết gì đăng cái bào nhảm l quá
=)) chủ yếu share lất thảo bà bác, nãy giờ cũng gần chục mem mmo mình rút đc tièn từ em.nó r đó chứ

Xí ID acc mình 550658, ko phải founder. Acc verified, vẫn rút đc đó thôi. Hơi mâu thuẫn nhể

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week