Tuyển ref treo máy Coingeneration hồi sinh Ego, có proof

Payment cannot be done

You are trying to access your account from different locations, for your security we require to provide scanned
copies of your ID & Phone Bill to verify your account status. Please upload the documents from your profile page.
Once we receive the required information your account will be unblocked for payouts.

h sao ad?
Lúc trước bạn fake IP đúng ko? nếu vậy thị sẽ ko rút đc ngay cả khi up CMND với hóa đơn. Nó phát hiên bạn đang ở sai IP

nghe nói mua thread nó mới pay hã

At the current moment payouts for your account are temporarily unavailable,you are welcome to use your available earnings to purchase thread license or make another withdrawal request back later.

This is a temporarily measure which affects trial accounts only for now as a courtesy to all paid users.

Digital Generation Administration 6 December 2013
rút tiền nó báo như thế này là sao mấy bác....

trẻ trâu ko chơi lại mấy ông già 8x đâu nhé cẩn thận đấy

Lúc trước bạn fake IP đúng ko? nếu vậy thị sẽ ko rút đc ngay cả khi up CMND với hóa đơn. Nó phát hiên bạn đang ở sai IP
chụp cái CMND úp len phải không?
không có hóa đơn điện thoại thì làm sao?

chụp cái CMND úp len phải không?
không có hóa đơn điện thoại thì làm sao?
nó đang lỗi up hình chờ nó fixed cái cứ báo quality hoài

chắc treo 12 tháng rồi rút luôn

Làm người lương thiện sẽ được pay nhé các bạn :p

scan very rồi sao tớ rút ko được nó cứ báo "không thể thực hiện yêu cầu của bạn trong luc này" là sao vậy mọi người
Bạn rút qua ego nhé, bên phải trên cùng hiện your acc is verified là đc
với bên dưới hiện 2 dòng xanh như ngoài topic

8ljP6yzNyhvMDDK5s_FCzYeOgP8SbG9ScKC-pasWf4c

Bạn là acc cũ phải ko, lúc trước đk fake IP, ver phone web, right??? vậy thì bỏ nó đi, đk acc khác IP việt nam, ver phone việt nam đi bạn

bọn này nghỉ hết đi,ver bằng IP VN được nhưng ko rút được đâu. nó ko cho IP VN rút, các bác nên từ bỏ kẻo lại vỡ mộng. Coin ko dành cho người mình nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom