Tuyển ref treo máy IPUS bản chính thức, RB 90

site này pay qua cổng nao vay thot
Payza, EgoPay, AlertPay, GreenDot MoneyPak, Western Union, tra hoặc Money Order nhé bạn

Trung bình cái này, 1h hoặc 1 ngày được bao nhiêu bác thớt nhỉ? Để em nghiên cứu cài cái :D

Trung bình cái này, 1h hoặc 1 ngày được bao nhiêu bác thớt nhỉ? Để em nghiên cứu cài cái :D
Trung bình từ 1$ đến 2$ tùy cấu hình máy bạn, bạn đk rồi treo xem cái daily earn thì bạn thấy, để kiếm thêm thu nhập bạn nên tìm thêm downline, tức cấp dưới bạn sẽ có thu nhập đáng kể đấy

Nhà làm tiệm net, có thể treo 24.24 được, nhưng mỗi máy 1 acc thì sao mà cắm đây :(
Tiệm net là quá chuẩn rồi, mình chưa thử 1 acc treo nhiều máy,bạn thử xem có được cộng dồn không hay chỉ tính cho 1 máy. Trên rule của web có nói, 1ac 1 máy tức chỉ đc chạy 1 phần mềm trên 1 máy rồi đăng nhập thôi, bạn thử tải về phần mềm cho các máy r chạy thử xem
Còn nếu thất bại thì bạn lấy các máy khác làm ref cho máy bạn cũng được mà, 1 máy sẽ được bonus từ các máy kia

1 máy - kiếm được 10 ref - 10 ref kiếm đc 10ref - các ref sau kiếm đc rè còn lại thì mỗi ngày bạn đc 2,5$ nếu là Standard Acc nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week