Tuyển ref TVIPTC bn 0.03, rb 200% và còn hơn thế nữa

Cảm ơn bạn. Mình sẽ sớm bn và rb cho bạn nhé. Nếu có LR thì bạn để lại luôn cho mình nhé. Thanks :)

---------- Post added at 02:26 PM ---------- Previous post was at 12:34 PM ----------

Bắt đầu từ tuần này mình sẽ tăng rb lên 0.003$/ads nhé, kể cả ads 0.001 cũng tính nhé. Hiện tại pp của mình đang hết tiền nên anh em để lại LR cuối tuần mình sẽ rb và bn nhé. Ai không có LR thì tuần sau mình sẽ cộng dồn và thanh toán bằng PP nhé.

Đã reg cho bạn nhé:
Username lemon08
Registered Today, 08:32
Country [Viet Nam] Viet Nam

LR: U5343114

Đã xác nhận bạn nhé. Đã bn cho bạn luôn ^^

---------- Post added at 01:04 AM ---------- Previous post was at 12:56 AM ----------

da ref cho ban 1 chan nhe
ID: vuthanh0708
PP: [email protected]
LR: u0456855

ok ban

Đã xác nhận nhé, hợp tác lâu dài nhé. Đã bn cho bạn luôn (qua PP), click và cuối tuần nhận rb khủng nha ^^

---------- Post added at 01:06 AM ---------- Previous post was at 01:04 AM ----------

đã ref site ủng hô bạn:
id: makemoline
giờ reg: Today, 07:46
pp: [email protected]

Đã xác nhận và bn cho bạn rồi nhé, hợp tác lâu dài nha

---------- Post added at 01:08 AM ---------- Previous post was at 01:06 AM ----------

đã reg
ID ptcpro
PP [email protected]

Đã xác nhận bạn nhé. Đã bn cho bạn luôn ^^

Hi, có bạn thắc mắc với mình là không thấy rb thi mình đã nói ở đầu topic rồi nhé. Mình rb vào cuối tuần và PP mình đang hết tiền nên anh em để lại LR cho mình rb, ai không có LR thì mình sẽ cộng dồn và rb bằng PP sau nhé.

Hình như máy của mình bị sao đó, copy nguyên code của bác nó cũng không được, vẫn báo lỗi :((.

UP cho ngày mới :), anh em vào chiến với rule rb mới nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week