Tuyển ref TVIPTC bn 0.1, rb 0.003/click vào mỗi chủ nhật hàng tuần

Thứ 4 :)). Qua thứ 4 mới lo xong cho ở và đồ đạc, nhiều đồ quá a ạ :).

Tại thấy rb ít quá nên m tăng lên 0.003/click, chịu lỗ :)). Chắc là up max a a. Có gì tư vấn m với nhé. M hơi ít ref :(

Tại thấy rb ít quá nên m tăng lên 0.003/click, chịu lỗ :)). Chắc là up max a a. Có gì tư vấn m với nhé. M hơi ít ref :(

Ok, thường thì up max tuyển ref rb cao mới có nhiều an hem ủng hộ. Cộng thêm uy tín, và dùng PP sạch thì mới ổn! Rất sẵn lòng hổ trợ!

Thanks a. M dùng pp rút từ Neobux ra để rb thôi :)

---------- Post added at 07:31 PM ---------- Previous post was at 06:12 PM ----------

Mình đã BN và RB cho anh em dùng LR rồi nhé, anh em dùng PP thì mình sẽ RB vào thứ 4 nhé. Hiện tại mình đang bận việc quá nên anh em thông cảm nhé. Có gì sai sót thì thông báo để mình sửa nhé. Thân! :)

Hì, rất mong được hợp tác lâu dài với các bạn ^^. Dạo này mình đang bận quá nên có gì sai sót nhầm lẫn thì các bạn thông báo ngay nhé. Thanks ae!

Anh em vào chiến vào nhận rb mỗi tuần nào ^^

@atox: bạn để lại thời gian reg cho mình nhé. Hợp tác lâu dài và nhận RB mỗi cn hàng tuần nhé :)@atox: bạn để lại thời gian reg cho mình nhé. Hợp tác lâu dài và nhận RB mỗi cn hàng tuần nhé :)

@atox: bạn để lại thời gian reg cho mình nhé. Hợp tác lâu dài và nhận RB mỗi cn hàng tuần nhé :)@atox: bạn để lại thời gian reg cho mình nhé. Hợp tác lâu dài và nhận RB mỗi cn hàng tuần nhé :)

Đợt này thi mấy môn em trai? Học bài thế nào rồi?

M thi xong rồi. Hôm nay và ngày mai chuyển đồ ra nhà mới rồi bắt đầu đi thực tập. Vất kinh :(

Chiều nay mình sẽ RB cho các bạn dùng PP nhé. Xin lỗi vì sợ chậm trễ này nhé :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week