Referrer Tuyển ref và share list job Seo sprint, chỉ dành cho những ai đã biết làm job và chơi IP nước ngoài

Đúng bạn à , tuyển ồ ạt rồi cũng không được nhiều đâu :D , ổn định vậy đi :binhsua41: , anh em chiến nhiệt tình theo bạn , nên đừng bỏ rơi nhé :binhsua46:

Thông báo: Mình ngừng tuyển ref bởi việc chăm sóc topic, tìm thêm job mới, test và check khả năng sống hay chết của job mới trước khi share mất quá nhiều thời gian của mình mà hiệu quả lại quá thấp, mỗi ngày bỏ ra 2h để tìm job, đọc, làm thử và chờ kết quả có được trả hay không...làm mình không còn mấy thời gian để làm job nữa, trong khi với 2h ấy và với list của mình thì hoàn toàn có thể làm được ~ 2$, do vậy mình ngừng tuyển ref

Với những bạn ref cũ đang làm việc thì các bạn cứ làm việc tiếp đi, mình sẽ vẫn có trách nhiệm share list cho các bạn, và khi mình tổng hợp được list mới sẽ tự động share vào inbox ở seo cho những bạn vẫn thường xuyên làm việc, các bạn có gì cần trao đổi với mình cứ pm ở diễn đàn hoặc ở seo hoặc post lên đây cũng được, nhưng phương án post lên đây có lẽ nên là lựa chọn cuối cùng bởi mình không muốn tuyển ref nữa nên cũng không muốn lôi topic lên

Trân trọng

:)) Tình trạng y như mình lúc trước, nếu muốn kiếm nhiều thì không thể thông qua con đường tuyển ref đâu, vô cùng thông cảm với bạn

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back