Referrer Tuyển ref và shear job cho ref

lephuong1311

Junior
Reactions
95
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Mình thấy có nhìu và rất nhìu member chơi Seosprin.Mình viết topic này chỉ đơn giản và ngắn gọn như cái tiêu đề của nó.Đó là tuyển ref và shear job cho anh em là ref chiến :binhsua08::binhsua08::binhsua08:

Những ref nào là ref nick mình,xin để lại thông tin :

ID ref

Cách đăng kí : http://mmo4me.com/showthread.php?92...i-ngaySupport-tu-A-Z&highlight=tuyển+seosprin ( xin copy bài bác nay ở đây để cho ref dễ đăng kí)

:binhsua17::binhsua17:

Còn đây là Link ref của em:

Link: http://www.seosprint.net/?ref=1699439

Link tool ( tool mình là tool miễn phí của ngày xửa ngày xưa na)
nếu bác nào làm SS JM thì cũng có cho các bạn

Link : http://www.mediafire.com/?4sm9owtgelwd87d (50job)

SSJM:http://www.mediafire.com/?do56xjdcg8z1o4t ( 190job)

Yahoo: semaichungtinhcungem_1990

Chúc các bạn thành công và kiếm được nhìu tiền nhá

Last edited by a moderator:
:binhsua08: pro nhỉ, ngồi miên man kiếm 190 job vn. Sao b ko tổng hợp lun 190 job vào tool free cho ref lựa chọn.
Ko có pass giải nén, ref thì chưa có 1 ai, phải đăng yahoo lên, lúc nào có ref, ref pm lấy pass giải nén chứ bạn.,

Last edited by a moderator:
:binhsua08: pro nhỉ, ngồi miên man kiếm 190 job vn. Sao b ko tổng hợp lun 190 job vào tool free cho ref lựa chọn.
Ko có pass giải nén, ref thì chưa có 1 ai, phải đăng yahoo lên, lúc nào có ref, ref pm lấy pass giải nén chứ bạn.,
hihi,uhm,mình quên,sẽ bổ sung mà.hi
mình làm và tự add vô cả 2
làm thì làm để list job ở đó cũng không dduwoj gì mà.Thui đi tuyển thêm ref cung chiến và upload lên cho họ cùng kiếm tiền ah

- - - Updated - - -

Nhìn ID làm upline làm lèo tèo vài job vậy mà bảo đa số sống
Bộ tưởng job việt nam nhiều thế sao
cứ làm đi bác,em cũng miên man mãi mới được mà bác?acc?hihi
bác không chơi thì uppppppppp cho em cái để em bay lên nữa bác

Nhưng mình đang nói là, file của bạn có pass giải nén. Nếu bạn ko share thì phải đặt yahoo ở topic. để ai là ref thì pm lấy pass chứ. @@ ko sao mà lôi file ra lấy job làm đây.
Mà hiện tại bạn có 1 ref. 190job vn. Kiếm bao lâu cho suể

Nhưng mình đang nói là, file của bạn có pass giải nén. Nếu bạn ko share thì phải đặt yahoo ở topic. để ai là ref thì pm lấy pass chứ. @@ ko sao mà lôi file ra lấy job làm đây.
Mà hiện tại bạn có 1 ref. 190job vn. Kiếm bao lâu cho suể
uhm,đã update lại cái yahoo.
mình chỉ làm kiếm tiền điện và nét thui ah.Thời buổi khủng hoảng nên khó kiếm được công việc đi làm nên thui,thời gian đó ngồi làm chơi

uhm,đã update lại cái yahoo.
mình chỉ làm kiếm tiền điện và nét thui ah.Thời buổi khủng hoảng nên khó kiếm được công việc đi làm nên thui,thời gian đó ngồi làm chơi
Chiến fake cho sướng làm VN chi cho khổ 1 acc fake = 3 acc VN đỡ hại moderm

uhm,các job đa phần là sống?minh mới làm và add vào mà

190 job VN và đa phần là sống??? muốn tuyển ref đông thì trước hết phải thành thật đã, câu này thì chỉ lừa được newbie chưa biết gì thôi

190 job VN và đa phần là sống??? muốn tuyển ref đông thì trước hết phải thành thật đã, câu này thì chỉ lừa được newbie chưa biết gì thôi
acc,xinh lỗi tình yêu đừng ném gạch khu này nhá?em không thích đi lừa,acc ?chỉ đơn giản là như thế bác ah

- - - Updated - - -

Mấy bác inbox mình đưa pass list job rồi nhá?
chúc các bạn kiếm được nhìu $$$$$$$$$$$$$$$$$

acc,xinh lỗi tình yêu đừng ném gạch khu này nhá?em không thích đi lừa,acc ?chỉ đơn giản là như thế bác ah

- - - Updated - - -

Mấy bác inbox mình đưa pass list job rồi nhá?
chúc các bạn kiếm được nhìu $$$$$$$$$$$$$$$$$

Vì thấy có pháo nổ to quá nên phải đem gạch ra đỡ :)), 190 job VN sống hả, ai ref cho cậu này rồi nhận được list 190 job VN đó có làm được quá 50 job chưa?

Ném gạch cậu thì tôi được cái lợi lộc gì ở đây? Tôi không bảo cậu lừa, chỉ nói cậu nổ thôi =))

Vì thấy có pháo nổ to quá nên phải đem gạch ra đỡ :)), 190 job VN sống hả, ai ref cho cậu này rồi nhận được list 190 job VN đó có làm được quá 50 job chưa?

Ném gạch cậu thì tôi được cái lợi lộc gì ở đây? Tôi không bảo cậu lừa, chỉ nói cậu nổ thôi =))

bác sai rồi, toàn job giá 0.2R thì 190 job la khả thi đó :binhsua12:

bác sai rồi, toàn job giá 0.2R thì 190 job la khả thi đó :binhsua12:

Vãi lúa, dù có vét từ 0.2 đến tận cùng luôn thì list cho VN éo bao giờ đủ được 190 nhá, không tin cậu thử tìm ngay và luôn đi

PS: cậu từng làm ref mình đúng không nhỉ? mà nick ref đó bị ban rồi :))

Vãi lúa, dù có vét từ 0.2 đến tận cùng luôn thì list cho VN éo bao giờ đủ được 190 nhá, không tin cậu thử tìm ngay và luôn đi

PS: cậu từng làm ref mình đúng không nhỉ? mà nick ref đó bị ban rồi :))
Người ta bị banned mà bác còn :)) ( cười ) ghê thế ( bác lớn tuổi oài mà nhĩ ) .

Người ta bị banned mà bác còn :)) ( cười ) ghê thế ( bác lớn tuổi oài mà nhĩ ) .

Ý là tìm được người cũ nên cười ấy mà, chứ ban thì ai mà chả từng bị ban, mình trước giờ bị ban cũng phải gần 20 nick rồi :))

Mình cũng chả lớn mấy, gần băm (30) thôi =))

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back