Tuyển Ref với số lượng lớn BN+RB hoàn toàn tự động FREE PREMIUM UPGRADE FOR THE FIRST 1000 MEMBER

đc 5 này roài bác bongmavatvo ơi :D:D

Rất buồn vì làm các bạn thất vọng nhưng đây là thông tin mới nhất về site này được cập nhập bởi anh doatvn:
Các thành viên lưu ý : therefmembux.com là trang web lừa đảo
Admin chính người Việt Nam nó nhờ nước ngoài đăng ký hộ.
Trước đây cố tâm giả mạo nhóm BuxGroup , một ngày sau bị nhóm này phát hiện và kiện nên domain bị subpen 1 ngày , sau đó hoạt đông lại với tên người khác , nhưng thật chất vẫn admin người Việt Nam !
Hiện tại nó không trả tiền cho mem mà giả mạo tài khoản bị hack...

Admin site này có thật sự là người VN hay không thì hành động giả danh buxgroup để lừa mọi người cũng chứng tỏ rằng hắn không có ý định làm ăn nghiêm chỉnh. Khả năng site này scam là rất cao. Anh em chú ý không invest vào site này. Những ai ref cho chủ thớt cứ tiếp tục click sẽ có RB, không phải lo. Mình sẽ cập nhập thông tin về site này sớm để tránh tình trạng site scam mà anh em vẫn click.

P/s: Mới edit thêm 1 đoạn trong trích dẫn từ anh doatvn. Khả năng site này đã scam. Mình sẽ thông báo cho bác bongmavatvo để cập nhập mới về việc có click tiếp hay không. Mọi người chờ thông tin mới từ chủ thớt nhé. Chậm nhất là tối nay sẽ có thông báo chính thức.

Last edited by a moderator:
Rất buồn vì làm các bạn thất vọng nhưng đây là thông tin mới nhất về site này được cập nhập bởi anh doatvn:

Admin site này có thật sự là người VN hay không thì hành động giả danh buxgroup để lừa mọi người cũng chứng tỏ rằng hắn không có ý định làm ăn nghiêm chỉnh. Khả năng site này scam là rất cao. Anh em chú ý không invest vào site này. Những ai ref cho chủ thớt cứ tiếp tục click sẽ có RB, không phải lo. Mình sẽ cập nhập thông tin về site này sớm để tránh tình trạng site scam mà anh em vẫn click.

P/s: Mới edit thêm 1 đoạn trong trích dẫn từ anh doatvn. Khả năng site này đã scam. Mình sẽ thông báo cho bác bongmavatvo để cập nhập mới về việc có click tiếp hay không. Mọi người chờ thông tin mới từ chủ thớt nhé. Chậm nhất là tối nay sẽ có thông báo chính thức.
các bác ngừng kick nhé minh sẽ RB+BN nhu đã nói ai chua kick đủ 5 ngày minh sẽ RBchứ koBN tinh đến thời điểm này[/IMGView attachment 1929

Last edited by a moderator:
MINH ĐÃ THANH TOÁN RB+ BN CHO AI KICK >5 ngày,BN CHO AI KICK 3 ĐẾN 5, RB CHO AI KICK <3 NGÀY:binhsua149:
mọi thắc mắc sẽ đc trả lời trong 2 ngày sau đó close topic thanks anh em đã ủng hộ:binhsua149:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week