Tuyển Reg trang mới toanh Payinginstant Bonus 0,05$. Trang up free cho 2000 mem đầu tiên.

Các bạn thông cảm nha___ PP của mình vừa bị limit rồi , tại chuyển tiền ít quá mà cho nhiều acc nên vừa bị limit rồi , mình đang tìm cách gỡ limit cái rồi mình sẽ pay cho các bạn trong thời gian sớm nhất , thành thật xin lỗi sự cố này . Miong các bạn thông cảm !!!!

Chú ý : modungcong có khả năng câu REF xong scam...3 topic tuyển REF tôi đều reg và chưa hề có 1 bonus nào cho ref cả mà đã kêu limit PP...

@ Mr.Culi , bạn vui lòng check cả 3 reg và cập nhập số $ . mình sẽ bonus bạn vào Alert của bạn ok? Thanks bạn ủng hộ
@Etalticker : RB khi có proof đàu tiên bạn ơi

---------- Post added at 01:23 PM ---------- Previous post was at 11:54 AM ----------

Up cái lên trên cho dễ nè

Chú ý : modungcong có khả năng câu REF xong scam...3 topic tuyển REF tôi đều reg và chưa hề có 1 bonus nào cho ref cả mà đã kêu limit PP...

xin lỗi bạn vì bài viết này...nhưng mà mình vẫn chưa nhận đc Bonus site Payinginstant.com này ID : mailinh2991
và cả site Peakbux.com mình là 1 trong 5 reg đầu tiên ( đc hưởng Bonus $0.3 ) Cũng chưa thấy Bonus....:|

@ Mr.Culi :mình sẽ gửi Bonus payinginstant cho bạn trước, Peakbux mình sẽ Bonus cho bạn là 0,06$ trước, mình share 0,30$ cho 5 bạn đầu tiên, vì có rất nhiều reg DK để lấy Bonus và không click, kết quả mình vẫn chưa thể payout dc lần đầu tiên. Mong bạn thông cảm và hiểu cho . Mình sẽ Bonus 0,16$ trước, có proof 1 của peakbux, mình sẽ Bonus tiếp cho bạn , Cảm ơn bạn đã ủng hộ, và hình như bạn cũng chỉ mới click ads có 1 ngày thôi. Nếu bạn có tâm huyết chiến các site đó, thì bạn tham gia , còn nếu để đc Bonus thì mình cũng ko biết nói sao !!! Thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,652
Latest member
hipro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week