Tuyển Student Fanbox, hướng dẫn rút tiền sau 30 ngày

Status
Not open for further replies.
Reactions
311
MR
0.698
Như tiêu đề mình cần tuyển Student Fanbox, mình sẽ hướng dẫn cách kiếm tiền hiệu quả nhất từ sharing Photos, Videos, Tạo Ads kiếm tiền từ Ads hiệu quả, hướng dẫn Boost, lên PU Free

Quan trọng nhất mình sẽ hướng dẫn bạn cách thu lại tiền chỉ sau 30 ngày
Ai muốn làm Student mình thì phải đạt những yêu cầu sau:
+ Phải lên PU ít nhất là Trắng trở lên
+ Có tính kiên trì
Nếu ai muốn kiếm tiền thực sự từ Fanbox và muốn tham gia 1 trương trình kiếm tiền lâu dài thì Fanbox là thích hợp nhất
Còn về proof thì thì rất nhiều, riêng mình đã kiếm được kha khá rồi, nhưng số tiền kiếm được là sau 30 ngày nên ko có Proof cụ thể
Ai muốn tham gia và nhận được sự hỗ trợ về Fanbox thì comment dưới, mình sẽ cấp VISA vào Inbox bạn, chỉ thực sự bạn nào muốn có thu nhập lâu dài từ Fanbox nha

Cậu có thể nói rõ hơn ko... cần là cần những gì... kiên trì để làm gì... online bao nhiêu giờ là đủ

dear12345

Senior
Reactions
173
MR
0.001
Inbox VISA + Hướng dẫn chi tiết nhé! Cám ơn, bít cái này lâu rùi nhưng éo bít chơi, TA hơi dốt nhưng đang cố gắng nâng cao đây! Vừa kiếm $ vừa hox TA cũng ngon = =!

zztopzz

Senior
Reactions
378
MR
0.131
mình có 1 acc fanbox có khoảng hơn 500 fan rồi. bỏ 1 thời gian 2 tháng rồi giờ chơi lại được k thớt. chưa up power gì cả

mình có 1 acc fanbox có khoảng hơn 500 fan rồi. bỏ 1 thời gian 2 tháng rồi giờ chơi lại được k thớt. chưa up power gì cả
nếu bạn mún chơi lại mới hoàn toàn, kiên trì và chịu bỏ ra it vốn đế có hiệu quả thì mình sẽ cấp visa mới cho bạn

nếu bạn mún chơi lại mới hoàn toàn, kiên trì và chịu bỏ ra it vốn đế có hiệu quả thì mình sẽ cấp visa mới cho bạn

thế acc kia coi như bỏ à. tiền thì đủ up lên ptu trắng rồi. giờ mình hỏi nếu chơi acc 500 fan kia liệu có oke k?

winbywin

Senior
Reactions
1,062
MR
0.000
Follow me on Facebook
mình lỡ tạo trước đó rồi, h làm sao ref cho bạn nhỉ, mình chỉ có 1 add pp veri mà dùng cho acc kia rồi :(

luanle127

Banned
Reactions
14
MR
0.000
Mình cũng đang kiếm tiền bằng captcha - thu nhập cũng tạm ổn - nếu fanbox kiếm tiền lâu dài mình xin 1 slot - chủ thớt hướng tân tận tình nhé -
Yahoo: langtu91c

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,006
176,496
Latest member
Mrtranthee

Most viewed of week