Tuyển Student Fanbox, hướng dẫn rút tiền sau 30 ngày

Status
Not open for further replies.

heopro

Senior
Reactions
347
MR
0.002
Chat with me via Yahoo Messenger
pro cho mình hỏi tí nhé: mình chưa biết gì về fb và cũng chưa tìm hiểu chưa dk, nói chung là newbie về fb, liệu mình có thể chơi được không? và cho mình hỏi thêm nếu chơi thì phải đầu tư tiền phải không? chi phí khoảng bao nhiêu? khi nào đầu tư tiền? và bao nhiêu? sau bao lâu mới rút được tiền? có cần tuyển ref không hay chơi solo?

sunwin282

Junior
Reactions
21
MR
0.000
mình chơi được khoảng nữa tháng, nhưng chưa hiểu lắm, có tính kiên trì, nhờ bạn hướng dẫn tận tình, đã PU trắng, nếu bác giúp em tận tình em sẽ lên PU vàng luôn! yahoo: [email protected] cảm ơn bác

pro cho mình hỏi tí nhé: mình chưa biết gì về fb và cũng chưa tìm hiểu chưa dk, nói chung là newbie về fb, liệu mình có thể chơi được không? và cho mình hỏi thêm nếu chơi thì phải đầu tư tiền phải không? chi phí khoảng bao nhiêu? khi nào đầu tư tiền? và bao nhiêu? sau bao lâu mới rút được tiền? có cần tuyển ref không hay chơi solo?
theo cách của mình bạn chỉ cần đầu tư 1 lần 1, sau 30 ngày thu lại vốn và có nền tảng để có thu nhập cao sau này

quatangamnhac

Newbie
Reactions
11
MR
0.000
Tôi tự vào fanbox do có mem share visa trên 4room rồi. Đợi chủ thớt có mà đến tết công gô. :D Chắc chủ thớt cũng là newbie giống ae thôi. Chúc bạn làm ăn tốt ! :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,006
176,496
Latest member
Mrtranthee

Most viewed of week

Most discussed of week