Tuyển Tập Các Site PTC Thờii Hiện Đại Pay Tiền Đều như Vắt Chanh

Reactions
16
MR
0.000
SITE PTC THỜI HIỆN ĐẠI PAY TIỀN ĐỀU NHƯ VẮT CHANH:

Bảng A: Pay Tiền đều như vắt chanh

Specials: SSL secured

Specials: SSL secured, DDos protection

SSL protection

[FONT=&quot]Specials:[/FONT][FONT=&quot] SSL secured, DDos protection[/FONT]

Specials: SSL secured

=================================================================

Bảng B: Tham khảo

Specials: TL cong ty

:binhsua03::binhsua38::binhsua149::binhsua26::binhsua155::binhsua111::binhsua15::binhsua50::binhsua113::binhsua88::binhsua02::binhsua37::binhsua146::binhsua25:

Last edited by a moderator:
Bạn vui lòng post proof các site lên nhé :)
Bạn Thông cảm vì mình mình đã xóa proof ngày hôm qua rồi.và sẽ post proof trong đợt tới.
Thanks you...!
trong này có 1 em mình nhìn thấy bán cam na
==> 1 site bán scam ở Bảng B cho các bạn tham khảo, còn Bảng A thì quá tuyệt. 1 site trong bảng B đó chưa scam hẳn đâu bạn ạ vì ngày hôm nay vẫn có rất nhiều ng nhận proof. Dù sao đó cũng chỉ là các site bảng B cho các bạn tham khảo thôi:)
Mình sẽ sửa lại những trang uy tín nhất bây giờ và các bạn có thể tham khảo - tìm hiểu - đầu tư . ( Nói uy tín nhất hơi ngại nhưng ít ra nó cũng pay tiền đều như vắt chanh )
Thanks you^^!

PS: :::::::::::::::Trang nào thật sự Scam mình sẽ gỡ bỏ:::::::::::::::::

OH', ở trên có mấy trang có SSL secured, DDos protection. Cái này hình như chống hacks dos rất tốt đây mà. Mình sẽ ủng hộ bạn vài site và sẽ xem xét đầu tư vào các site có SSL secured, DDos protection xem sao.

Bảng A của bạn rất tuyệt mình đã kiểm tra lại rồi rất good. Hình như ông anh đang là thành viên gold thì Phải :D. Nhìn trong forrum ông anh nhiều tiền giữ vậy. Mình đăng ký gần hết bảng A ủng hộ ban rồi đó

Hic hôm trc em sang ở bên Forumvietmaker đăng ký làm ref để nhận refback, em chỉ điền yahoo paypal thôi mà bijo mất luôn hic. Tham ít tiền mất luôn tài khoản huhu. Tưởng vào hội thì tốt và được hưởng thêm tí tiến refback giờ mất tài khoản rùi :((
Sr vì spam bài viết của bác. Em ủng hộ làm ref của bác bảng A
Các Mod nhẹ tay ạ. em còn nhỏ k hiểu nhiều huhuhu

Hic hôm trc em sang ở bên Forumvietmaker đăng ký làm ref để nhận refback, em chỉ điền yahoo paypal thôi mà bijo mất luôn hic. Tham ít tiền mất luôn tài khoản huhu. Tưởng vào hội thì tốt và được hưởng thêm tí tiến refback giờ mất tài khoản rùi
Chia buồn với bạn nhé!
Thanks you.............$$$

Cảm ơn bộ sưu tầm của bạn. Ủng hộ bạn. ủng hộ đăng Ký cho bạn Gần hết Rồi đó :D. Nhớ "thanks" đấy..........^^

nhìn qua 1 số em đã scam ^^

Nhìn kỹ đi đại ca. Bảng A k ngon mới lạ. Đại Ca xem lại cái, Lên đến Trial Mod mà hơi kém nhỉ ( Sorry nếu bạn có nói hơi quá lời ) Cảm ơn vì đã đọc bài viết.
Bảng A là Rất ngon và đang pay rất đều bạn nhé!

Cậu có chế độ regback hem vậy tớ định kiếm thêm chút ít tiền.!

Vừa rồi tuyển ref BN and RB bị limit mất cái Paypal còn 153$ nên giờ hơi nản :D . Bạn thông cảm.

OH', ở trên có mấy trang có SSL secured, DDos protection. Cái này hình như chống hacks dos rất tốt đây mà. Mình sẽ ủng hộ bạn vài site và sẽ xem xét đầu tư vào các site có SSL secured, DDos protection xem sao.

Bảng A của bạn rất tuyệt mình đã kiểm tra lại rồi rất good. Hình như ông anh đang là thành viên gold thì Phải :D. Nhìn trong forrum ông anh nhiều tiền giữ vậy. Mình đăng ký gần hết bảng A ủng hộ ban rồi đó

Hic hôm trc em sang ở bên Forumvietmaker đăng ký làm ref để nhận refback, em chỉ điền yahoo paypal thôi mà bijo mất luôn hic. Tham ít tiền mất luôn tài khoản huhu. Tưởng vào hội thì tốt và được hưởng thêm tí tiến refback giờ mất tài khoản rùi :((

Bảng A được đấy . cảm ơn pồ tèo. đã ủng hộ ref

Thanks bạn nhiều lắm :D

Thanks Đã ủng hộ cho bạn 5 site đầu.....................

1 cây làm chẳng nên non , 7 cây chụm lại nên hòn núi cao

Bạn Thông cảm vì mình mình đã xóa proof ngày hôm qua rồi.và sẽ post proof trong đợt tới.
Thanks you...!

==> 1 site bán scam ở Bảng B cho các bạn tham khảo, còn Bảng A thì quá tuyệt. 1 site trong bảng B đó chưa scam hẳn đâu bạn ạ vì ngày hôm nay vẫn có rất nhiều ng nhận proof. Dù sao đó cũng chỉ là các site bảng B cho các bạn tham khảo thôi:)
Mình sẽ sửa lại những trang uy tín nhất bây giờ và các bạn có thể tham khảo - tìm hiểu - đầu tư . ( Nói uy tín nhất hơi ngại nhưng ít ra nó cũng pay tiền đều như vắt chanh )
Thanks you^^!

PS: :::::::::::::::Trang nào thật sự Scam mình sẽ gỡ bỏ:::::::::::::::::
Proof bạn lấy lúc nào mà chả đc.
Mà bạn post bài này nhằm mục đích gì vậy.
MMO'Job Market là nơi hợp tác làm ăn nội dung bài viết của bạn ko có tính chất hợp tác làm ăn.
Nếu bạn ko có sự điều chỉnh sẽ move hoặc del topic này.

1 cây làm chẳng nên non , 7 cây chụm lại nên hòn núi cao

Bạn nói có dụng ý j vậy? Mình chỉ đưa ra những site PTC có hệ thống SSL secured, DDos protection và là những site pay tiền đều, newbie có thể theo và xem xét đầu tư. Ngoài ra k có mục đích gì cả. Nếu ai cảm thấy Post bài mà có mục đích thì đừng có đọc bài viết ng khác post. Bộ tưởng ai cũng giống bạn cứ post bài là có dụng ý hay sao? Người Việt Nam đúng là bon chen.....

Proof bạn lấy lúc nào mà chả đc.
Mà bạn post bài này nhằm mục đích gì vậy.
MMO'Job Market là nơi hợp tác làm ăn nội dung bài viết của bạn ko có tính chất hợp tác làm ăn.
Nếu bạn ko có sự điều chỉnh sẽ move hoặc del topic này.
Mình không có dụng ý gì cả. Nếu bạn cảm thấy bài viết của mình Post k đúng chỗ thì bạn có thể move chỗ khác. Còn việc del thì cũng tùy ở bạn bvi bạn làm mod. còn dân đen như tôi thì biết làm gì chứ.

PS: "Thanks đã lắng nghe và đóc bài viết. Có điều gì nói quá thì bỏ qua nhé bvif chũng ta mãi mãi là ng viết nam"

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week