Tuyển thêm vài người vào group bubblew

daigiack

Junior
Reactions
5
MR
0.000
Bạn nghĩ j mà nói mình ăn không? Bỏ công sức làm những tool hỗ trợ hướng dẫn group chạy thì bạn nghĩ đó là của ăn không ak bạn. bạn thật bá quá
Cái này solo 1 ngày kiếm trên 10$ là quá bt nhé. Có cần cái auto để nó nát site không??? :eek::eek::eek:

taihang

Junior
Reactions
70
MR
0.000
mình hy vọng mọi người sẽ chơi đàng hoàng với site này để nó sống lâu để mọi người đều có cơ hội được tham gia và kiếm tiền tại đây. group hay dùng tool cheat tiền lên nhanh nhưng về lâu dài liệu site này có sống nổi không. mình nói vậy thôi. chúc mọi người kiếm dc nhiều tiền!

krillinzoo

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
ăn cái site éo nào cũng cheat, riết rồi mmo quốc tế coi mmo VN như hủi. Tụi mày làm gì cũng phải chừa cái não ra chứ, ăn lâu dài chứ tmay ăn 1 ngày một bữa 1 cheat mãi thì còn cái éo gì vs tmay?. ĐỘng não 1 tý

LePhuongDung

Junior
Reactions
49
MR
0.000
Thôi mình góp ý thế này. Vì cũng bỏ bubblews rồi.

Nó trả tiền là có chọn lọc. Nên các bác tự động não mà nghĩ nhé. Click cho nhau là ko ổn đâu. Cứ làm rồi trả nhận đc gì đâu.

whynotMMO

Hero
Reactions
712
MR
0.000
Follow me on Facebook
xác nhận cái này ăn ngon nhé.ai đang cần kiếm tiền thì vào mà làm chứ mấy ông ăn dc cứ rep này rep nọ chắc là sợ mất miếng ăn ah.ăn dc thì cho mọi người cùng ăn với chứ của nước ngoài mà các cậu cứ lo mất miếng ăn là sao vậy :)) nhưng mà các new nên thớt nên giảm xuống 15$ xem sao .thanks

PhamHongViEHG

Junior
Reactions
269
MR
0.027
Bạn nghĩ j mà nói mình ăn không? Bỏ công sức làm những tool hỗ trợ hướng dẫn group chạy thì bạn nghĩ đó là của ăn không ak bạn. bạn thật bá quá

mình nghĩ chắc bác này mình quen.... phần mềm tự viết shit gì chứ chém....v chắc của khựa thì đúng hơn :D

xác nhận cái này ăn ngon nhé.ai đang cần kiếm tiền thì vào mà làm chứ mấy ông ăn dc cứ rep này rep nọ chắc là sợ mất miếng ăn ah.ăn dc thì cho mọi người cùng ăn với chứ của nước ngoài mà các cậu cứ lo mất miếng ăn là sao vậy :)) nhưng mà các new nên thớt nên giảm xuống 15$ xem sao .thanks
cái này lúc trc ngon thôi.. giờ tàn thì nói tàn chứ,tàn mà thu $ thế.lúc trc tớ bán cũng phải 1tr2 ai mua thì mua ko mua thi thôi kaka giờ tàn rồi sell làm gì khổ ngta ko lại vốn thì tiếng tăm bay xa :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,973
176,451
Latest member
virusartist

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week