Tuyển và đào tạo mem làm offer

Status
Not open for further replies.
:confused:Lưu ý là mình không nhận những bạn đã có sock. :):eek:

Nói thật bạn chủ pic khôn vl ra, Tuyển mem mà ko nhận đã có sock , mua sock jum thì giữ PIN

Đáng lẽ mình cũng ko quan tâm đâu, xem ngày nào trong mmo4me này cũng mở topic report scam riết nhàm rồi

Nhưng vô tình qua bankcardvn.com chơi thì thấy topic tuyển mem bên đó cũng mở trong ngày hôm nay, thông tin thì của bạn, nhưng cách nói về sock lại khác với cách tl bên đây của ban nên càng tò mò thêm xem thế nào.

Thêm nữa là thớt vừa bảo sẽ mua sock của "bác" uy tín trong 4rum thì sellsock ngay lập tức nhảy vào cmt bảo "upp cho chủ topic làm ăn uy tín"
quen nhau à? huống hồ sellsock là clone của nick chuchung đang bị baned, từng hăm dọa sẽ scam sock của khách hàng

Search thông tin của bạn thì thấy có vẻ là thông tin của 1 nick nào đó đã bị baned gần đây. Bạn có thể tl với mn là nick đó là nick gì và tại sao bị baned ko nhỉ?

@animax1991, @binh6699, l@egialoc, @hanhyes
:D:D:D em thích hăm dọa thế đấy ! nhưng mà e chưa scamer nhé ! còn bác có bằng chứng e camer e tặng bác nguyên 1 tháng dùng sock miễn phí :D:D

Nói thật bạn chủ pic khôn vl ra, Tuyển mem mà ko nhận đã có sock , mua sock jum thì giữ PIN
khôn chứ ngu gì ? thứ nhất : chống được mấy bạn pro đi dò off , thứ 2 chống scamer công sức ! ít ra cũng có cái ràng buộc bạn ở lại làm việc khi bạn chấp nhận vào group và ra đi không điều kiện ! Chả ai tự nhiên bỏ công ra dạy bạn miễn phí phải hẻm :D:D:D

:D:D:D em thích hăm dọa thế đấy ! nhưng mà e chưa scamer nhé ! còn bác có bằng chứng e camer e tặng bác nguyên 1 tháng dùng sock miễn phí :D:D
ớ đù, có cần ta dùng tiền sock 1 tháng đổi thành tiền âm phủ phúng điếu cho you ko?
có 1 tháng dùng sock cũng đem khoe

mà ta đang hỏi chủ topic, để chủ topic tl cho chính xác, you đừng có làm loãng, 1 hồi "chủ topic" quáng mắt ko thấy đường mà tl đấy

Những trường hợp như thế này MOD nên check IP xem là ai và nếu là clone thì bem thẳng tay đi. Nick mới toanh đi tuyển mem tại sao k dám lấy nick chính của mình ra dùng nhỉ. Ý đồ gì :mad:

cậu này là tranvantuyen mà. Đã có topic rồi tạo làm gì? Closed!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week