Twicker site uy tín-bản quyền 10 năm, min pay 0.1$

liên tục trúng trong hai ngày, anh em còn chờ gì nữa mà không đăng kí đây

lên nào. sắp dc cái proof 1$. anh em vào ủng hộ nào :binhsua79:

Trúng 2 phát nữa rồi nhưng chỉ post một cái thôi! Cái hôm trước ko kịp chụp ảnh! hihi!

Trúng 2 phát nữa rồi nhưng chỉ post một cái thôi! Cái hôm trước ko kịp chụp ảnh! hihi!

chúc mừng anh nhé. chịu khó chạy tool click đều vào. cơ hội trúng nhiều hơn đấy a ạ

---------- Post added at 10:59 PM ---------- Previous post was at 10:38 PM ----------

Giá click thấp thế! ko chơi nổi!
mình tham gia site này mới từ 5/3. nhưng đến mãi 19/3 mình mới test lên cho mọi người chiến cùng. đến này mình có 27 downline, hiện tại cũng có hơn 10 bạn click rất đều đặn, mình đã nhận từ tất cả họ là 0.2$. mình cũng mới chơi nên mình nghĩ các bạn hoàn toàn có thể làm được như vậy. mình phải công nhận giá click ads của site này cho mem free là khá thấp nếu không nói là rất thấp. tuy nhiên bạn có thể tuyển thêm ref, hay nâng cấp lên 10$ lv 1. khi bạn nâng cấp lên ngoài giá ads tăng, thì bạn còn nhận được 50 ticket/ ngày thay vì 25/ ngày, như vậy cơ hội trúng thưởng sẽ lớn hơn. đâu phải mình chỉ kiếm tiền bằng click ads đâu bạn. bạn thấy đấy từ ngày 17 mình phát hiện ra trò này đến giờ (trước mình chỉ chạy tool click ads) mình đã trúng 5 lần và được 0.5$ đấy thôi chắc chắn nhanh hơn buxhost nhiều lần đúng không
dù sao cũng thank bạn nhá. chúc vui vẻ

Last edited by a moderator:
có bạn dc 90 click rồi. sắp về đích nhé

phải tuyển mem nước ngoài gấp thôi :binhsua36:

xin chúc mừng bạn có nick name "kiyokun" đã làn người chiến thắng trong cuộc chạy về đích LẦN 1, mời bạn vào diễn đàn để lại địa chỉ để nhận được phần thưởng:
- Địa chỉ PP
- yahoo
- ảnh xác nhận (bạn chụp trong acc blance) có định dạng như sau:

cám ơn bạn.

số điểm click sẽ lại được tính băt đầu từ số click ở trên cho lần sau> cám ơn các bạn đã quan tâm

liệu có ăn cam không nhỉ

---------- Post added at 09:24 AM ---------- Previous post was at 08:48 AM ----------

liệu ăn cam không chủ thớt...............

liệu có ăn cam không nhỉ

---------- Post added at 09:24 AM ---------- Previous post was at 08:48 AM ----------

liệu ăn cam không chủ thớt...............

bạn đã đọc hết bài viết và 5 trang coment mà vẫn còn hỏi thế hả? :binhsua105:

nên nhớ: chỉ có click ads đều đặn thì mới mong trúng twickgird nhé các bạn. chúc vui

site tốt lên cho anh em

---------- Post added at 06:54 PM ---------- Previous post was at 06:47 PM ----------

zậy pay qua LR cũng dc.
LR: U171101

LR sai rồi bạn ơi. thiếu một số kìa. chuyển mà có được đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week