tỷ giá rút atm thẻ PO tại atm các bank việt nam

hpkid2002

Senior
Verified
Solutions
3
Reactions
541
MR
9.183
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
rút vcb nhanh và cao nhất. withdraw tiền buổi tối sáng đã về bank. rate dao động 22.3 - 22.5

binhbi32

Junior
Reactions
53
MR
0.488
Tiện thể các bác cho e hỏi, tài khoản chưa có thẻ để kích hoạt nhưng có cái global payment service thì có nhận đc thanh toán từ nước ngoài khộng ạ? ví dụ như có rút đc về từ Bigo không, và nếu nhận xong cái này k có thẻ của PO thì mình có rút đc về tài khoản atm vcb k ạ?

danho

Legendary
Kindness
Verified
Solutions
1
Reactions
803
MR
20.935
$1,186.69
Services
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Tiện thể các bác cho e hỏi, tài khoản chưa có thẻ để kích hoạt nhưng có cái global payment service thì có nhận đc thanh toán từ nước ngoài khộng ạ? ví dụ như có rút đc về từ Bigo không, và nếu nhận xong cái này k có thẻ của PO thì mình có rút đc về tài khoản atm vcb k ạ?
ko

Dạo này PP bị ép giá, Skrill cũng trục trặc nên chuyển qua PO. Mới rút thử, tỷ giá là 22.333 . Không biết là về bank có bị thêm phí gì không các bác? Hay là số tiền hiện trên email là số sẽ nhận được ở bank vậy?

mmo009sg

Junior
Reactions
18
MR
0.076
Dạo này PP bị ép giá, Skrill cũng trục trặc nên chuyển qua PO. Mới rút thử, tỷ giá là 22.333 . Không biết là về bank có bị thêm phí gì không các bác? Hay là số tiền hiện trên email là số sẽ nhận được ở bank vậy?
mình nghe nói fee 2% ko biết đúng ko, chắc bọn bank cũng la liếm vài chục nữa :D

đính chính lại với các bác là số tiền về bank VN đúng = số tiền trong email gửi về khi thực hiện rút tiền, nghĩa là các chi phí thằng PO đã tính luôn rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,881
176,343
Latest member
popmart

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week