Matrix Ucoincash - Dự Án ICO mới đầy hứa hẹn - Lending 45% tháng - RCB 100% khi lên sàn

Định mệnh nó sau khi post bài xong quay ra lại báo mua được :(( đến quỳ em này quá
còn em thì nó không cho mua thời gian thì đang còn mà bấm nó cứ quay cái bánh răng cưa hoài à. nó cố tình không cho mua. em rút ra để lại còn có 300$ để buy à. chắc hôm nay em cũng rút hết luôn chứ buy được ít không bỏ mà nó lại còn không cho buy nữa mất mát thời gian quá

trc rút phát là về mà nhỉ ? mình mới rút 1 ít cách đây 3 hôm
thằng này mà về ngay là cậu hên, btc nó vẫn xử lý thủ công, chỉ có eth là auto, giờ thì cả eth nó cũng thủ công nốt, rút cái là ăn pending dài cổ.

còn em thì nó không cho mua thời gian thì đang còn mà bấm nó cứ quay cái bánh răng cưa hoài à. nó cố tình không cho mua. em rút ra để lại còn có 300$ để buy à. chắc hôm nay em cũng rút hết luôn chứ buy được ít không bỏ mà nó lại còn không cho buy nữa mất mát thời gian quá

Cố gắng lên :)) mình phải chực nó đến 4 lần buy rồi đó, hôm nay mới mua đc. Nản vaiz

thằng này mà về ngay là cậu hên, btc nó vẫn xử lý thủ công, chỉ có eth là auto, giờ thì cả eth nó cũng thủ công nốt, rút cái là ăn pending dài cổ.

Vậy thì căng rồi, mấy hôm trước mình rút ETH về để đầu tư coin khác, h chắc hết rút được rồi :( nghe dễ ăn cam quá :))

Cố gắng lên :)) mình phải chực nó đến 4 lần buy rồi đó, hôm nay mới mua đc. Nản vaiz

chưa đợt nào mà mình bỏ quên cả. mình nghĩ hôm nay mà còn không buy được nữa. với lại buy được 50 coin thì chơi mất thời gian lắm. canh 10 hôm may ra buy được 1 vài hôm là cùng. em rút lui từ đây. chơi coin khác cũng được

chưa đợt nào mà mình bỏ quên cả. mình nghĩ hôm nay mà còn không buy được nữa. với lại buy được 50 coin thì chơi mất thời gian lắm. canh 10 hôm may ra buy được 1 vài hôm là cùng. em rút lui từ đây. chơi coin khác cũng được

Mình cũng đã rút bớt đi rồi, hôm nay thử phảt cuối mà không được nữa thì rút hết :( ai ngờ lại đc. Mà h rút hình như cũng không rút được phải ??? Ngậm ngùi canh thôi

mới 8x% à. ae chiến tiếp cùng cái vòng xoay nào :v

Tới giờ vẫn không vào được mục with và dep nhỉ  :oops::oops::oops:
Hôm qua mua được 50 UCH định mang đi bán luôn mà giờ vầy thì làm sao bán :oops::oops:

sell 50 uch chẵn 7tr
giao dịch trung gian vcb

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week