UGpro80 report exciter2011 là SCAMMER nhanhui

Status
Not open for further replies.

OnlyC

Senior
Reactions
2,312
MR
0.000
Mình post hộ, các bạn góp ý kiến nhé:
UGpro80 said:
Trước khi đi vào câu chuyện thì mình mong các bạn hồi nhớ lại nhanhui qua các topic sau:

http://mmo4me.com/showthread.php?33859-Nhanhui-da-Scam
http://mmo4me.com/showthread.php?14517-Nick-nhanhui-vao-gap-can-lam-ro-vu-nay
http://mmo4me.com/showthread.php?33689-Nhanhui-Scam-51-trong-vong-5-phut-yahoo-lonely_boy_nt87

Đã lâu mình chuyển qua UG, hum nay nghe thằng đệ nó nói là có pro kiếm được rất nhiều tiền từ BB ( và chắc chắn có dấu hiệu là liên quan đến mũ đen ). Cộng với có topic event vĩnh biệt payza ( rửa tiền ) và topic gì đó thấy nó chửi cái thằng nào đó ghê lắm mà chính nó cũng chẳng khác gì. Chỉ cần nghe nói thế là mình định cho nick YH và các bank acc của nó chết lun với mình, nhưng suy nghĩ lại trước nhất là post bài cho toàn mem trong 4rum bít đã.

Nói ngắn gọn như thế này nhé: mình sử dụng cách tìm kiếm qua google ( nhưng theo thủ thuật của dân UG ) nên đã tìm đích xác. Sau 10 phút tìm kiếm, mình có kết luận như sau:
nick: nhanhui chính là các nick sau:
1. tuyetoanh , nhanhui , okasio_omasio bên nhatrangclub.com ( còn tầm 2 nick nữa )
2. exciter2011 ... bên 4rum ta.

các bạn có thể suy luận theo các hình ảnh mà mình vừa úp vội sau:

CẢM ƠN MỌI NGƯỜI ĐÃ ĐỌC TIN

Khai đaoooooooooooooo........

cũng may mình chỉ an phận thủ thường cạp cạp,có tiền LR thì exchange trên các site auto tự động,nên chả lo scam gì cả :binhsua03:

mem Nha Trang nữa sao :binhsua04:

xong !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!.

Last edited by a moderator:
ý kiến cá nhân mình tin là do hoàn cảnh ép buộc thôi chứ con người ai cũng có lúc sai lầm, mình thì vẫn đang giao dịch với chagia_007 này, mặc dù bảo hiểm 5tr nhưng có lúc mình gởi đến 10tr, 12tr nhưng vẫn gd đàng hoàng

theo mình tịch thu 5 triệu tiền bảo hiểm
đền bù cho các mem đã từng bị scam
thừa hay thiếu rồi sẽ tính tiếp

up up up. giai quyet xong !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

up up up upu p. !!!!!!!!!!

ý sao lại post 2 lần nhỉ, kẻo Mod đi ngang bảo Spam cho đi phú quốc nữa thì tiêu , :binhsua03:

ý kiến cá nhân mình tin là do hoàn cảnh ép buộc thôi chứ con người ai cũng có lúc sai lầm, mình thì vẫn đang giao dịch với chagia_007 này, mặc dù bảo hiểm 5tr nhưng có lúc mình gởi đến 10tr, 12tr nhưng vẫn gd đàng hoàng

bạn à, nó hiện tại đang rất rủng rỉnh tiền, và tại sao nó rủng rỉnh mình thấy một số bạn trong forum biết. Nhưng cách kiếm tiền của nó sẽ đến một giai đoạn nào đó không thành công, lúc ấy nó scam lớn thì bạn sẽ cảm nhận như thế nào ? Rồi các site kiếm tiền bị nó phá banh, rồi các nhân vật quan trọng bên trời Tây bị nó lấy tiền, liệu dân VN có thể đứng vững mãi trên thương trường MMO quốc tế ko ? Nó đã có tiền sử scam, và khi bị ban nick, thậm chí nó còn xóa sạch thông tin liên lạc các topic của nó ở một số diễn đàn. Nhưng hành vi phạm tội nào mà không để lại dấu vết chứ. Của thiên phải trả địa thôi.

hay nhỉ :) :binhsua08::binhsua08:

bạn à, nó hiện tại đang rất rủng rỉnh tiền, và tại sao nó rủng rỉnh mình thấy một số bạn trong forum biết. Nhưng cách kiếm tiền của nó sẽ đến một giai đoạn nào đó không thành công, lúc ấy nó scam lớn thì bạn sẽ cảm nhận như thế nào ? Rồi các site kiếm tiền bị nó phá banh, rồi các nhân vật quan trọng bên trời Tây bị nó lấy tiền, liệu dân VN có thể đứng vững mãi trên thương trường MMO quốc tế ko ? Nó đã có tiền sử scam, và khi bị ban nick, thậm chí nó còn xóa sạch thông tin liên lạc các topic của nó ở một số diễn đàn. Nhưng hành vi phạm tội nào mà không để lại dấu vết chứ. Của thiên phải trả địa thôi.

mấy khi có pro ug thật lòng như pro này nhỉ

mấy khi có pro ug thật lòng như pro này nhỉ

hãy thâm nhập thử đi bạn, pm mình yahoo và 100k để đăng ký VIP, mình sẽ cho bạn gia nhập thế giới của bọn mình. Bọn mình cũng là những người có công việc ổn định, đam mê thì gia nhập. Quan trọng là cái thằng này ... Mà thôi. Out and lock.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week