Ask Ul.to nó có tự thanh toán ko hả mọi người?

hadoi

Junior
Reactions
55
MR
0.531
lúc nãy vào acc kiểm tra thì thấy tiền trong Balance đã tự requested, tiền trong balance của em còn hơn 150€
thế có phải acc của em bị thằng nào nó hack rồi request tiền ko hả các bác? :(

Nhớ xem có phải đã ấn request rồi ko :D. Thêm nữa check xem lần request này vào ví nào. Nếu ko phải ví mình thì chắc chắn bị hack rồi. :)

Nếu bạn chưa active cái logbook sẽ không thấy phần outpayments đâu. Trước giờ UL phải ấn request mới đc, trường hợp của bạn xem lại coi có ấn lúc nào chưa, còn chắc chắn chưa ấn thì contact kêu nó cancel xem đc ko? Dạo này nguy hiểm quá hic :(

Nếu bạn chưa active cái logbook sẽ không thấy phần outpayments đâu. Trước giờ UL phải ấn request mới đc, trường hợp của bạn xem lại coi có ấn lúc nào chưa, còn chắc chắn chưa ấn thì contact kêu nó cancel xem đc ko? Dạo này nguy hiểm quá hic :(
cho mình hỏi active cái logbook để làm gì vậy?bấm vào active thì nó báo thế này chả hiểu?

This function enables the listing of all future payoffs including their status. Would you like to activate the payout logbook?

bên dưới còn chú ý này nữa:

payoffs can be requested from a minimum balance of 50 € on this page

nghĩa là cứ đủ 50E là nó tự request à? @@

Last edited by a moderator:
cho mình hỏi active cái logbook để làm gì vậy?bấm vào active thì nó báo thế này chả hiểu?

This function enables the listing of all future payoffs including their status. Would you like to activate the payout logbook?

bên dưới còn chú ý này nữa:

payoffs can be requested from a minimum balance of 50 € on this page

nghĩa là cứ đủ 50E là nó tự request à? @@

50E mới đc Request chứ ko phải 50E tự động đâu nhé. Kích hoạt logbook để theo dõi payment đang ở trạng thái nào, pay về ví nào, ngày nào,... Giờ bạn có kích hoạt cũng ko thể thấy đc payout đó pay về đâu cả .

lúc nãy vào acc kiểm tra thì thấy tiền trong Balance đã tự requested, tiền trong balance của em còn hơn 150€
thế có phải acc của em bị thằng nào nó hack rồi request tiền ko hả các bác? :(
Hehehehehe. nói cho cậu biết nè. Lúc trước tớ cũng bị giống hệt cậu. Tức là mình không req mà nó tự Req. Một cách đơn giãn là cậu Sp cho bọn UL nói nó xóa Req no đi là được. Bọn nó Sp vẫn tốt mà. đừng lo lắng nhé. hic hic nhớ Thanks cho mình nhé.

50E mới đc Request chứ ko phải 50E tự động đâu nhé. Kích hoạt logbook để theo dõi payment đang ở trạng thái nào, pay về ví nào, ngày nào,... Giờ bạn có kích hoạt cũng ko thể thấy đc payout đó pay về đâu cả .
à mình đâu phải bị giống chủ thớt,chỉ là chưa request cái ul lần nào nên hỏi rõ thôi,vậy là chức năng active logbook này khuyến khích nên dùng hả mọi người?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom