Waiting for Answer Ultimate , dangtuyenhuan vào đây nào!

Status
Not open for further replies.
Vụ này admin dollarupload có thể mở tranh chấp đòi tiền lại dùm nhé. Vì bằng chứng bị hack nick gửi cho dollarupload hết rồi. Nếu cậu @Ultimate là nạn nhân thì sẽ không dispute kiểu đó
Thanks mod cứ sợ mình sẽ là tigerkul thứ 2

cash vào pp của cậu, giờ cậu xem lại pp nếu đúng số tiền đó thì refund là cho người ta, còn ko refund thì giống scam rùi còn gì, hjhj

cậu nói chuyện lạ!!! tự dưng cash vào pp của người ta rồi bắt người ta refun!!! cậu xài pp bao nhiêu năm rồi mà nói như không có chuyện gì xảy ra thế??? lắm lúc cái acc pp của cậu ultimate còn quý hơn cái số tiền mà người ta chuyển nhầm ấy chứ nguồn gốc ko rõ ràng cash tầm bậy tầm bạ acc làm ăn của người ta!!! cậu hiểu scam là thế nào??? đây tự dưng có tiền trong pp mà biết nguồn gốc sợ sốt vó lên ấy chứ thích thú gì!!! cái này cậu cứ để cậu ultimate và cậu legialoc giải quyết chứ cậu nói vậy là sai lè dù cậu ultimate ko trả tiền thì chả ai có quyền quy kết cậu ấy là scam cả!!!

cậu nói chuyện lạ!!! tự dưng cash vào pp của người ta rồi bắt người ta refun!!! cậu xài pp bao nhiêu năm rồi mà nói như không có chuyện gì xảy ra thế??? lắm lúc cái acc pp của cậu ultimate còn quý hơn cái số tiền mà người ta chuyển nhầm ấy chứ nguồn gốc ko rõ ràng cash tầm bậy tầm bạ acc làm ăn của người ta!!! cậu hiểu scam là thế nào??? đây tự dưng có tiền trong pp mà biết nguồn gốc sợ sốt vó lên ấy chứ thích thú gì!!! cái này cậu cứ để cậu ultimate và cậu legialoc giải quyết chứ cậu nói vậy là sai lè dù cậu ultimate ko trả tiền thì chả ai có quyền quy kết cậu ấy là scam cả!!!
Nặng lời quá bác@@. Nếu mà tiền tự dưng vô acc chắc chắn em refund nhưng mà refund ngược cho thằng admin kia kìa...

Nặng lời quá bác@@. Nếu mà tiền tự dưng vô acc chắc chắn em refund nhưng mà refund ngược cho thằng admin kia kìa...

tại cái câu " nếu ko refun là scam "nên làm mình ức chế!!! :D

tại cái câu nếu ko " refun là scam "nên làm mình ức chế!!! :D
thông cảm đi bác các thánh ấy chỉ giỏi phán bừa thôi, nhưng vụ này xem ra Ultimate ăn hành rồi :)

Chào các bạn, mình là người bị mất số tiền trên.
Mình có vài vấn đề nói ở đây.
Do mình ít vào MMO ko biết vấn đề scam hay hỏi đáp gì thế nào nên nhờ anh mod.
Thứ 1 là: Các bạn bảo mình scam thì mình trả lời là mình ko có tiền thật nhưng ko lấy của ai 1 xu.
Thứ 2 là bạn @Ultimate bảo mình là tự cashout vào paypal của bạn thì cái này một điều là chẳng ai ngu tự nhiên cày 2 tuần được 50$ đi cash out nhầm paypal câu, vả lại 2 cái paypal khác hoàn toàn nhau,
Điều thứ 3 là mình có hỏi admin là đã thanh toán số tiền kia vào paypal nào được admin trả lời là paypal của bạn ultimate. Để tránh nhầm lẫn mình cũng hỏi lại admin kiểm tra giùm địa chỉ IP đã sử dụng để hủy lệnh request weekly sang quick thì admin cũng cho mình biết là IP đã đăng nhập và request là trên. Mình hay anh lộc cũng chưa có nói cậu SCAM, nên các bạn khác đọc thì nghĩ cho kỹ. Mình ko phải điên rồ mà đi cash out sang pp người khác, và điều nữa là tất cả những thông tin đều do admin dollarupload nó cung cấp. Mình không tự nghĩ ra được.
Bạn ultimate và các bạn nghĩ xem mình nói có đúng ko.
Số tiền có thể không lớn với các bạn nhưng với mình là 2 tuần.
Mà nếu không phải cậu @Ultimate thì cũng nhờ cậu chuyển lại số tiền đó giúp mình và mình cảm ơn cậu.
Mình cần số tiền đó

Chào các bạn, mình là người bị mất số tiền trên.
Mình có vài vấn đề nói ở đây.
Do mình ít vào MMO ko biết vấn đề scam hay hỏi đáp gì thế nào nên nhờ anh mod.
Thứ 1 là: Các bạn bảo mình scam thì mình trả lời là mình ko có tiền thật nhưng ko lấy của ai 1 xu.
Thứ 2 là bạn @Ultimate bảo mình là tự cashout vào paypal của bạn thì cái này một điều là chẳng ai ngu tự nhiên cày 2 tuần được 50$ đi cash out nhầm paypal câu, vả lại 2 cái paypal khác hoàn toàn nhau,
Điều thứ 3 là mình có hỏi admin là đã thanh toán số tiền kia vào paypal nào được admin trả lời là paypal của bạn ultimate. Để tránh nhầm lẫn mình cũng hỏi lại admin kiểm tra giùm địa chỉ IP đã sử dụng để hủy lệnh request weekly sang quick thì admin cũng cho mình biết là IP đã đăng nhập và request là trên. Mình hay anh lộc cũng chưa có nói cậu SCAM, nên các bạn khác đọc thì nghĩ cho kỹ. Mình ko phải điên rồ mà đi cash out sang pp người khác, và điều nữa là tất cả những thông tin đều do admin dollarupload nó cung cấp. Mình không tự nghĩ ra được.
Bạn ultimate và các bạn nghĩ xem mình nói có đúng ko.
Số tiền có thể không lớn với các bạn nhưng với mình là 2 tuần.
Mà nếu không phải cậu @Ultimate thì cũng nhờ cậu chuyển lại số tiền đó giúp mình và mình cảm ơn cậu.
Mình cần số tiền đó
Thế cậu không coi prooof a@@. Mình đã thanh toán cho 1 bạn nào đó zùi mà... Đây đâu ai nói là cashout nhầm j đâu

Mình vừa đi có chút chuyện về, nên các bạn đừng có lôi mod scam vào đây anh ấy chỉ được mình nhờ giúp. Qua quá trình đọc lại mình thấy vài điều như sau:
Có thể mình bị dính keylog của thằng skylove gì đó. Nó dùng acc dollar của mình cashout trực tiếp về paypal của bạn @Ultimate. Trong tình hình đó mình hỏi admin trả lời vậy. Thì được admin cho biết cashout về paypal bạn @Ultimate vậy nếu là các bạn có nghi vấn ko? Ở đây mình chưa nói bạn @Ultimate SCAM của mình nhé. Mình chỉ đề cập tới vấn đề nghi vấn. Nhưng nếu check không phải và ra cái thằng chó Skylove kia. Thì phiền bạn @Ultimate cho mình xin cái stk hoặc ai biết thông tin thằng chó đó cho mình xin,và cũng xin để lại lời nhắn cho thằng chó đã scam của mình ấy một lời "Nếu mày ở đất bắc thì tao sẽ tìm ra và xúc mày, nó không phải là mồ hôi công sức của mày. Đừng vì 1 triệu vnd mà bỏ mạng". Cảm ơn các bạn đã đọc. Ai biết thông tin cho mình xin thông tin nó. Tiện đây mình xin hỏi bạn nào biết phần mềm nào scan keylog tốt và sử dụng sao hiệu quả cho mình xin ý kiến hoặc hướng dẫn mình với. Mình cài KIS toàn lỗi, avast quet thì ko thấy hiện tượng. Chẳng hiểu. Còn dính keylog thì 100% mình khẳng định. Vì có lần nó login gmail của mình báo tin nhắn xác thực về :(

Chào bạn @ Thích trảm phong. Mình xin hỏi bạn mình nói chuyện bố đời chỗ nào.
uh mình vừa coi lại rồi@ultimate. Vừa đi nắng về mới đọc qua chưa đọc hết. Mình đọc lại và viết lại bên dưới rồi

Anh Mod cũng ko nói bố đời gì cả bạn nhé. Bạn nói ai đi nữa cũng suy nghĩ kỹ. Còn @tuyendanghuan thì mình chưa nói scam nhưng mình cũng nghi nhiều. Không có sự trùng hợp nào dài tới vậy bạn ak. Còn giờ mình nhờ các bạn cho ý kiến phần giải quyết keylog. Mình tìm gg ko ổn. Còn số tiền nó cashout về bạn @Ultimate. Mình cũng không nhờ admin mở tranh chấp gì cả. Nên các bạn nói ai SCAM thì nói đừng có kêu mình. Mình ko đụng tới ai thì các bạn cũng nên tôn trọng mình.

Tình hình thằng em mình có chơi PPD trang dollarupload. Khi nó cashout thì trên trang thông báo là đã sent. Nhưng mà khi check tài khoản paypal thì lại không có. Nó mới gửi mail support cho dollarupload
Dollarupload trả lời:

Nó gửi tiếp support:

Và Dollarupload trả lời:

Email: tuyendt5@gmail.com mình check trên mmo thì ra của @Ultimate

Hình

View attachment 25299

Như vậy dollarupload đã gửi tiền về tài khoản của cậu @Ultimate

Hỏi tiếp dollarupload về IP đăng nhập vào tài khoản của thằng em mình thì nó cho ra IP

View attachment 25301

Check IP 118.69.34.117 thì ra

View attachment 25302
Xem thời gian dài, có thể khẳng định IP này do dangtuyenhuan dùng và nhoklj cũng là dangtuyenhuan.

Mời 2 người vào đây giải quyết!

Tuy số tiền không lớn nhưng nó cũng là công sức của thằng em mình!
nói thật nhé .mình chẳng biết gì và cũng chẳng hiểu gì cả về vấn đề này
mình chả ăn của ai cái gì .và làm cái này mình có mem làm ppd dolarupload .chẳng thèm ăn của ai gì cả .và yahoo mình là anhdalamsaidieugi_nguyenthang .các bạn có thể kiểm tra lại

Bạn @nhokli bình tĩnh chưa ai nói bạn SCAM hay gì cả đâu. Cái này mình cũng ko đề cập tới nữa. Giờ chỉ muốn anh mod tìm cái thằng Skylove gì kia kìa banned nó đi, và muốn các bạn cho ý kiến điệt keylog thôi. Còn bạn @Ultimate yên tâm rằng mình ko phải trẻ con. Ko tiền cũng ko làm cái trò nhờ admin mở tranh chấp vì ở đây bạn cũng ko phải là thằng skylove. Các bạn biết thông tin gì thằng kia cho mình xin, ví dụ số thẻ ngân hàng, sdt địa chỉ hay bất cứ gì có thể tìm ra nó.

Mình vừa đi có chút chuyện về, nên các bạn đừng có lôi mod scam vào đây anh ấy chỉ được mình nhờ giúp. Qua quá trình đọc lại mình thấy vài điều như sau:
Có thể mình bị dính keylog của thằng skylove gì đó. Nó dùng acc dollar của mình cashout trực tiếp về paypal của bạn @Ultimate. Trong tình hình đó mình hỏi admin trả lời vậy. Thì được admin cho biết cashout về paypal bạn @Ultimate vậy nếu là các bạn có nghi vấn ko? Ở đây mình chưa nói bạn @Ultimate SCAM của mình nhé. Mình chỉ đề cập tới vấn đề nghi vấn. Nhưng nếu check không phải và ra cái thằng chó Skylove kia. Thì phiền bạn @Ultimate cho mình xin cái stk hoặc ai biết thông tin thằng chó đó cho mình xin,và cũng xin để lại lời nhắn cho thằng chó đã scam của mình ấy một lời "Nếu mày ở đất bắc thì tao sẽ tìm ra và xúc mày, nó không phải là mồ hôi công sức của mày. Đừng vì 1 triệu vnd mà bỏ mạng". Cảm ơn các bạn đã đọc. Ai biết thông tin cho mình xin thông tin nó. Tiện đây mình xin hỏi bạn nào biết phần mềm nào scan keylog tốt và sử dụng sao hiệu quả cho mình xin ý kiến hoặc hướng dẫn mình với. Mình cài KIS toàn lỗi, avast quet thì ko thấy hiện tượng. Chẳng hiểu. Còn dính keylog thì 100% mình khẳng định. Vì có lần nó login gmail của mình báo tin nhắn xác thực về :(
Uh trong proof cua minh co sô PM của hắn đó. Nhưng mà nó đã xác định scam chắc là không tìm được vết đâu . Pm ma :(

vậy đã có người lên bảo nick nhoklj với nick dangtuyennhuan 1 là sao . ý các bạn là gì nói thẳng ra đi .Xem thời gian dài, có thể(khẳng định IP này do dangtuyenhuan dùng và nhoklj cũng là dangtuyenhuan.
Mời 2 người vào đây giải quyết!) câu nói này là sao .mod cái kiểu gì thế .lên mmo4me đọc .và tìm hiểu về cách thức mmo mà cũng bị nghi ngờ ,có lẽ nên dẹp luôn đi thì hơn .

@nhoklj bạn ak thì anh ấy check ra ip bạn dùng mới bạn vào nói chuyện chứ anh ấy đã nói ai scam chưa bạn. Đây chỉ là hỏi trả lời mà. Bạn đọc kỹ chút.
http://mmo4me.com/threads/skylovemoney-scam-pp-thu-doan-moi.135407/
Còn đây là topic của bạn tigerkul nói bị thằng chó đó scam, bạn ấy có đề cập là gửi vnd còn giải quyết được, vậy nhờ bạn cho biết cách giải quyết với.
Có phải là nhờ bạn @Ultimate khiếu nại ngân hàng hay gì? Mà không bạn nào cho ý kiến diệt keylog ak :(. Còn số PM của thằng kia thì chắc gì tìm ra nó :(

@NamTuoc bạn là mod mà bạn nói không có suy nghĩ gì cả. Bạn nghĩ mình SCAM, xin lỗi bạn chứ mình đã scam tội éo gì mình ko bảo admin nó mở tranh chấp lấy lại pp cho mình và mình được lợi cả 2 lần. chứ ko có lên đây nhờ các bạn tìm thông tin. Mình muốn nhắn với bạn @NamTuoc mod là bạn có quyền thì cũng phải nói gì nghĩ kỹ uốn lưỡi vài lần rồi nói

mà admin nên xem xét lại .chắc cái kiểu mod cao hơn nên lên nhờ mod mở tranh chấp .còn mem thì không giám mở vì sao mod vẫn có quyền :))

@NamTuoc bạn là mod mà bạn nói không có suy nghĩ gì cả. Bạn nghĩ mình SCAM, xin lỗi bạn chứ mình đã scam tội éo gì mình ko bảo admin nó mở tranh chấp lấy lại pp cho mình và mình được lợi cả 2 lần. chứ ko có lên đây nhờ các bạn tìm thông tin. Mình muốn nhắn với bạn @NamTuoc mod là bạn có quyền thì cũng phải nói gì nghĩ kỹ uốn lưỡi vài lần rồi nói
Tớ bảo cậu là scammer àh ? Đọc tiếng Việt có dấu mà ko ko biết suy nghĩ a2h ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week