Waiting for Answer Ultimate , dangtuyenhuan vào đây nào!

Status
Not open for further replies.
Bạn nói theo cảm tính quá đấy. Bạn có thù oán riêng tư gì với @legialoc thì xin hãy gác qua 1 bên chuyện nào ra chuyện đấy nhé. Đây chỉ là waitting for answer và mới chỉ hỏi nhau cho rõ ràng mọi chuyện chứ chưa có gì cả.
Ko có cảm tinh gì đâu cậu, và tớ cũng nghi văn ngờ theo dạng waitting này thôi

Ở đây đang nói tới vấn đề của mình bạn nói thế này khác gì bảo mình SCAM "Khéo ra chú em của @legialoc là scammer mấy nay cũng ko chừng" Bạn đừng nghĩ bạn là mod mà bạn nói gì thì nói

Bạn @nhoklj nói thì nghĩ chút đi. Mình không biết reports thế nào hay mở tranh chấp hỏi đáp thế nào mới nhờ anh ấy, Bạn cần thiết thì mình mời vài người mình đã hỏi họ cách mở tranh chấp cho bạn xem hoặc chụp log chát yahoo cho xem. Nói gì thì nghĩ xa tí đi bạn.

Bạn @nhoklj nói thì nghĩ chút đi. Mình không biết reports thế nào hay mở tranh chấp hỏi đáp thế nào mới nhờ anh ấy, Bạn cần thiết thì mình mời vài người mình đã hỏi họ cách mở tranh chấp cho bạn xem hoặc chụp log chát yahoo cho xem. Nói gì thì nghĩ xa tí đi bạn.
xin lỗi bạn nhé các acc của bạn là năm 2011 .đến giờ mà ko biết reports là gì cũng hơi lạ .dân kiếm tiền trên mạng mà ko biết gì thì có lẽ hơi khó hiểu tí , mà thôi không nhắc đến nữa .bữa sau có gì thì kiểm tra kĩ lại nhé ,đừng có phán nick này với nick kia là 1 hay là 1 người .làm mấy mem làm cho mình pm hỏi mấy câu vớ vẩn ,mất uy tín nhé

minh thấy mấy bạn ở đây đều là người bị hại hết rồi, bình tĩnh xíu đi mấy bạn, có 1 scam mới nữa rồi.
@phamductaikt: bạn xài kis nhưng phải tùy chọn nữa thì kis mới báo có keylogger vì keylogger là phần mềm có bản quyền rồi , bạn seach trên mạng cách cảnh báo đó nhé

Mình vừa đi có chút chuyện về, nên các bạn đừng có lôi mod scam vào đây anh ấy chỉ được mình nhờ giúp. Qua quá trình đọc lại mình thấy vài điều như sau:
Có thể mình bị dính keylog của thằng skylove gì đó. Nó dùng acc dollar của mình cashout trực tiếp về paypal của bạn @Ultimate. Trong tình hình đó mình hỏi admin trả lời vậy. Thì được admin cho biết cashout về paypal bạn @Ultimate vậy nếu là các bạn có nghi vấn ko? Ở đây mình chưa nói bạn @Ultimate SCAM của mình nhé. Mình chỉ đề cập tới vấn đề nghi vấn. Nhưng nếu check không phải và ra cái thằng chó Skylove kia. Thì phiền bạn @Ultimate cho mình xin cái stk hoặc ai biết thông tin thằng chó đó cho mình xin,và cũng xin để lại lời nhắn cho thằng chó đã scam của mình ấy một lời "Nếu mày ở đất bắc thì tao sẽ tìm ra và xúc mày, nó không phải là mồ hôi công sức của mày. Đừng vì 1 triệu vnd mà bỏ mạng". Cảm ơn các bạn đã đọc. Ai biết thông tin cho mình xin thông tin nó. Tiện đây mình xin hỏi bạn nào biết phần mềm nào scan keylog tốt và sử dụng sao hiệu quả cho mình xin ý kiến hoặc hướng dẫn mình với. Mình cài KIS toàn lỗi, avast quet thì ko thấy hiện tượng. Chẳng hiểu. Còn dính keylog thì 100% mình khẳng định. Vì có lần nó login gmail của mình báo tin nhắn xác thực về :(

sao ko sài NIS = NORTON ANTIVIRUS INTERNET SERCURITY

Mình gửi key sài cho

Mới gọi điện cho thằng em @nhoklj, xác nhận em nó cũng bị keylog vì hôm 31 tự dưng bị hủy weekly payment chuyển sang quickly. May mà em nó vào acc thường xuyên nên hủy lệnh đó. Acc yahoo của nó cũng bị hack ==> dangtuyenhuan + skylove gì đó là 1.

chết mẹ hai thằng @dangtuyennhua @skyloe là 1 chắc nó cài keylog lên forum rồi vãi đạn quá

MMO4ME giờ là miền đất hứa của bọn cờ hó bán cam, anh em sau này phải rất chi là cẩn thận.

mình thấy chuyện này ko đổ cho Ultimate đc, trước đây mình nhớ có 1 vụ tương tự ng ta cũng bỏ tiền ra mua xong 1 topic mọc lên rồi bảo bị hack và nói ng mua đó là hack thế là bên mua bị mất 50% tiền .
mình thấy vô lý acc các bạn ko bảo vệ đc, ng ta cũng có proof 9 xác là mua đầy đủ đã thanh toán, cứ cái kiểu như thế này sau này cứ ai bạn PP xong rồi vào báo bị hack thì vỡ mồm hết .

mình thấy chuyện này ko đổ cho Ultimate đc, trước đây mình nhớ có 1 vụ tương tự ng ta cũng bỏ tiền ra mua xong 1 topic mọc lên rồi bảo bị hack và nói ng mua đó là hack thế là bên mua bị mất 50% tiền .
mình thấy vô lý acc các bạn ko bảo vệ đc, ng ta cũng có proof 9 xác là mua đầy đủ đã thanh toán, cứ cái kiểu như thế này sau này cứ ai bạn PP xong rồi vào báo bị hack thì vỡ mồm hết .
Mua bán pp xác định là đùa với lửa, chả ai nói hay được. Còn lùm xùm vì pp thì hầu như không thể giải quyết được. Thằng nào nhiều kinh nghiệm hơn thì thắng thôi.

máy bình thường, rồi đem đi đóng băng. rồi vọc web tool... dính keylog thì khi restart mấy có còn dính không?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,657
Latest member
olee777vn

Most viewed of week

Most discussed of week