Matrix [ULTIMATEPOWERPROFITS – GLOBALEONE - GO] - ***Đế chế MMO mới xuất hiện*** - HOT 360 độ!!! - Instant

Status
Not open for further replies.
cái ông GO này có mà chờ mỏi cổ !:binhsua12:

Chương trình này có vẻ kiêu căng ghê nhỉ, đã lỡ hẹn vài lần rồi, giờ lại khóa cổng ko cho đăng ký thành viên để đảm bảo đầu vào nữa, hix. Thôi chờ 3 chương trình đang HOT sắp chạy vậy.

Là thằng nào vậy bác ơi, tuyển ref cho anh em tham gia với

move sang box matrix invest :)

Hệ thống GO hôm nay đã xác nhận và hiển thị cấp độ thành viên đã upgrade trong cửa sổ chương trình. Như vậy, việc upgrade đã được tiến hành, hệ thống sẽ trừ tiền và bắt đầu active cho các thành viên trước đó đã tiến hành việc upgrade.

Vẫn còn thời hạn upgrade, AE tranh thủ khẩn trương upgrade đi, chỉ tốn 11.5$ thoy (gồm cả phí chuyển tiền) đừng ngần ngại chi cả mà bỏ mất cơ hội.

cứ đợi chuột bạch mang tin về đã. đừng hấp tấp chết cả nút đấy :))

Sau khi nó chạy upgrade vẫn được mà,:D

chờ nó chạy rùi hẵng upgrade , hok dám tin thằng GO này nữa, 25$ cho nó rùi !!

Upgrade bây giờ bạn sẽ được ưu tiên ở vị trí cao trong matrix forced của Go, sẽ được quyền lợi hơn nhiều bạn ak, đợi đến sau mới up cũng đc nhưng mà vị trí sẽ ở thấp.

Như thế này là sao hả thớt

Nghĩa là nó đã xác minh cấp độ tài khoản mình rồi>>> đã có 1 vị trí trong matrix forced., chúc mừng ^_^
cứ đợi chuột bạch mang tin về đã. đừng hấp tấp chết cả nút đấy :))

Bác cẩn thận we, kg có vấn đề j đâu mà lo.

Ko bik lợi nhuận nhìu hay là chẳng có xu nào... khi nào nó run hết các site rồi tính.... domain nó reg có 1 năm mà h hết gần mấy tháng mà site vẫn ko đâu vào đâu... chẳng có thông báo gì về khoản tiền nó đang giữ của anh em nó có đem cho gái hết hay ko nữa....

vẫn chưa chạy à bà còn, tiền ảe dep cho nó nó đem gửi bank lấy lãi rồi :binhsua79:

Hehe, không có vụ đó đâu bác, nó là hot số 1 hiện giờ đó, ban quản trị toàn những thành viên tên tuổi thế giới, không lý gì đi làm cái trò "gọi là scam" để làm tổn hại đến danh dự và uy tín của mình. Cứ mạnh dạn mà chiến bác nhé.

Bác cẩn thận we, kg có vấn đề j đâu mà lo.
Trước dính 1 trang cũng lon ton chạy trước up 25$. xong rồi vứt đấy :)).

Trước dính 1 trang cũng lon ton chạy trước up 25$. xong rồi vứt đấy :)).

"Go" thì khác bác nhé, đầu tư kỹ lưỡng + cố vấn cao cấp + pr toàn thế giới + chế độ paid tuyệt vời từ trước tới giờ mà chưa site MLM nào có được.
Đảm đảm ok 100% bác nhé.:binhsua79:

"Go" thì khác bác nhé, đầu tư kỹ lưỡng + cố vấn cao cấp + pr toàn thế giới + chế độ paid tuyệt vời từ trước tới giờ mà chưa site MLM nào có được.

đã chạy đâu mà đc pay rồi pr là tuyệt vời nhất :binhsua76:, mình chỉ đọc và ý kiến thế thôi không có ý gì khác xin đừng ném gạch mình :binhsua83:

lúc trước e up 23 $ founder rồi giờ chưa upgrade.. giờ up có còn được không bác?

lúc trước e up 23 $ founder rồi giờ chưa upgrade.. giờ up có còn được không bác?

Thành viên Founder thì lại càng phải upgrade để đc hưởng profits cao nhất, vẫn còn thời hạn upgrade, cách upgrade xem ở trang 1 nhé, khẩn trương lên nha bạn.

Hóng coi cuối tháng này có proof nào ko... giờ muốn upgrade cũng chẳng xong... hệ thống của nó đúng là nhọc mà ^_^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week