HYIP Ultraprofitclub - Lãi giờ

có nhiều thánh cứ nghĩ mình biết nhiều. hiểu nhiều. đúng là đắng lòng. ko biết những tên reg nick vào kêu mất 50$, 70$ là gà hay là cáo già.
Cáo già giả làm gà thì sao bác? :D

có nhiều thánh cứ nghĩ mình biết nhiều. hiểu nhiều. đúng là đắng lòng. ko biết những tên reg nick vào kêu mất 50$, 70$ là gà hay là cáo già.
mất mới thành cáo được chứ , ai pro mà ko mất , chỉ ngại những ông không kêu than cặm cụi làm thui . Mà ông nào thấy mất thì tìm hiểu đi nha , chứ đừng bảo bài học xong để đấy :D
Tú Bà thì dầu ăn hàng đêm với admin rồi. Điều đó ai cũng biêt rồi. He he về Quê vui ko bác ??
hết tiền :D nhưng vui , lại lên thủ đô hoa lệ cày bừa đây :D

Rcb theo bác 50$
Kenlibria - U13924168
Hi vọng chưa cam

Xác mình hộ mình cái

Dạ thông tin e dep đúng r. Pm e là U13924168
Hoàn tất

Giao dịch của 3.00 USD đến tài khoản U13924168 đã được hoàn tất thành công.

Lô giao dịch#: 163941781

Nhãn thời gian:
02.11.2017, 15:17

Cậu phải lên web báo danh chứ đừng để ng khác báo danh nhận tiền hộ :( , đừng public nhiều quá :D cần gì giúp đỡ thì có huycan, ll88 , dalat , kotexitin , thachthao , anhtuan , xetang ,kimlong , myhyips ,.. ..nhiều quá không nhớ rõ . nhưng nhớ là pm riêng nha :D quan trọng là còn đam mê HYIP toàn pro đó :D

mất mới thành cáo được chứ , ai pro mà ko mất , chỉ ngại những ông không kêu than cặm cụi làm thui . Mà ông nào thấy mất thì tìm hiểu đi nha , chứ đừng bảo bài học xong để đấy :D

hết tiền :D nhưng vui , lại lên thủ đô hoa lệ cày bừa đây :D
Năm nay thời tiết tào lao ghê. Giờ mà lạnh kinh khủng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,232
Latest member
sanghoangvinh

Most viewed of week

Most discussed of week