Suggest Ứng Dụng cho Newbie(k cần bảo hiểm) tránh scam 100%, giao dịch site trung gian auto, Anything-E.com

mình có ý kiến là để font mấy con số đậm lên tí, kiểu bôi đen ấy :D

và cũng ko nên gọi đây là trung gian, sàn giao dịch các loại tiền đúng hơn.

nói chung là thớt đang muốn đưa ra cặp BTC/VND, v.v... :cool:

còn sàn nào thì cũng rủi ro như nhau thôi, biết đâu mai btc-e nó bùng thì sao :rolleyes::rolleyes: thời gian sẽ trả lời :D:D

mình có ý kiến là để font mấy con số đậm lên tí, kiểu bôi đen ấy :D

và cũng ko nên gọi đây là trung gian, sàn giao dịch các loại tiền đúng hơn.

nói chung là thớt đang muốn đưa ra cặp BTC/VND, v.v... :cool:

còn sàn nào thì cũng rủi ro như nhau thôi, biết đâu mai btc-e nó bùng thì sao :rolleyes::rolleyes: thời gian sẽ trả lời :D:D
thì cái này là sàn mà!
nhưng mình viết bài này mục đích là như tít " Ứng Dụng cho Newbie(k cần bảo hiểm) tránh scam 100%, giao dịch site trung gian auto, Anything-E.com "

Giá đó là thấp đó bạn ! Nhiều cho toàn 25% không à.
Tự nhiên nộp 100k mất 20k lệ phí. bó tay. dịch vụ kiểu gì thế? cho vay nặng lãi à?

Thiết kế site như vạy mà đòi làm ăn lớn? Vào ko biết chổ nạp tiền chổ nào> góp í chân thành đó
Mình đang sử dung cổng bên công ty này nhé : https://megacard.vn/ChargingAPI/Dangky

Bạn vào khiếu nại nó thử xem nhé !
Ý mình là nộp vào cái cảd ĐT 100k thì chỉ nhận đc 80k đó. chứ đã nạp đâu mà khiếu nại. với lại vào nạp tiền bằng ngân hàng có nạp được đâu. Site bạn chán quá.

nhiều thì cũng phải đăng ký đàng hoàng có địa chỉ rỏ ràng chứ tự dưng mở cái site ra làm trung gian hàng chục hàng trăm triệu đồng ai giao dịch nhiều thì chắc chắn sẽ k vào đây đâu.. gặp trực tiếp có khi còn sợ nói chi gữi lên đây.. sàn cở như thế này chỉ trung gian nhỏ lẽ may ra dc.

nhiều thì cũng phải đăng ký đàng hoàng có địa chỉ rỏ ràng chứ tự dưng mở cái site ra làm trung gian hàng chục hàng trăm triệu đồng ai giao dịch nhiều thì chắc chắn sẽ k vào đây đâu.. gặp trực tiếp có khi còn sợ nói chi gữi lên đây.. sàn cở như thế này chỉ trung gian nhỏ lẽ may ra dc.
mua khoảng 500k mình xin loại dịch vụ kieur như thế này

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week