Introduce Ứng dụng mới, Kiếm tiền với Appkarma trên Android

Ko biết còn ăn đc ko , đánh dấu mai ngồi làm cái auto recoder vì cũng chả biết change ID vs GUI của BS ntn :3 , mà BS bao nhiêu thì chạy đc thế thớt

Ko biết còn ăn đc ko , đánh dấu mai ngồi làm cái auto recoder vì cũng chả biết change ID vs GUI của BS ntn :3 , mà BS bao nhiêu thì chạy đc thế thớt
bản nào cũng chạy đc nhé bro :)
IP viet nam hay us mà poind lẹt đẹt thế thớt
bao giờ mới đủ minpay
US nhé bro, vừa có bạn cmt nhiều point cao kìa cậu :D cheat theo cách của t sẽ nhanh đủ min pay thôi ;)

Thớt nói rõ hơn về change id, gui vs, mình mem mới ko hiểu lắm
cái này xưa như trái đất r bro nhé :p cậu có thể tìm trên 4rum, nếu ko đc hẹn bạn mai pm yahoo, đêm nay mình đang test thằng này nên ko support cái này đc nhé :D

sao mình không đăng ký được thằng này trên blue nhỉ.. ai chỉ với

Site scam nhé.
app nay scam ma cung post,da test roi,nan thot that
đề nghị 2 bro đừng làm các bạn hoang mang nhé :D thử search google xem đã có ai bảo scam chưa? facebook nó vẫn support mem nhiệt tình nhé bro.
Có thể 2 cậu làm off ko lead or cheat lộ liễu nên bị ăn suspend, nó ko pay cho lại kêu scam này nọ :)))
Anh em chiến bình thường nhé! Sắp có proof cho anh em chiêng ngưỡng :D

nó lại bắt buộc phải làm bao nhiêu point tính trên 1 lần đc ref thì cũng thế.
ko hiểu ý cậu lắm :rolleyes: để tránh gian lận và nó mất points bonus mà ko đc gì thì nó bắt buộc người nhập code phải làm thêm đc ít nhất 500 points (tức là đủ 1000 points - cái này cũng nhanh mà) thì ng đc nhập code mới đc 500 points :D

ko hiểu ý cậu lắm :rolleyes: để tránh gian lận và nó mất points bonus mà ko đc gì thì nó bắt buộc người nhập code phải làm thêm đc ít nhất 500 points (tức là đủ 1000 points - cái này cũng nhanh mà) thì ng đc nhập code mới đc 500 points :D
ý mình là khi cậu nhận đc 500 points từ ref đó, có thể nó bắt cậu làm thêm 500 points nữa thì 500p từ ref mới có giá trị :D
anw.. nói chung cậu cứ test đi đã. chúc may mắn :D

ý mình là khi cậu nhận đc 500 points từ ref đó, có thể nó bắt cậu làm thêm 500 points nữa thì 500p từ ref mới có giá trị :D
anw.. nói chung cậu cứ test đi đã. chúc may mắn :D
:D Thanks bro. cái vụ bắt làm thêm thì ko có đâu cậu :)) vì tớ đã nhận point bonus từ ref ba lần rồi :p

:D Thanks bro. cái vụ bắt làm thêm thì ko có đâu cậu :)) vì tớ đã nhận point bonus từ ref ba lần rồi :p
Cau rảnh thì hướng dan minh change gui, id với nhé. Len gg, diễn đàn ko có ai chỉ hết. Chỉ có group off biết rồi share cho nhau thôi à

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week