Uninvest được lên VTV1 :))

Sáng nay dậy sớm, mở tivi đúng đài vtv1 thì nghe nó nhắc đến muaban24h
Cứ nghĩ nó chuẩn bị nói về vụ so sánh vs Zeekrewards :)) KO ngờ lại nói đến cảnh báo 1 chương trình mua bán cổ phiếu online có tên là Diu-in-vét (Univest) =))
"Người chơi được mời gọi làm giàu bằng cách mua cổ phiếu, ngoài ra còn đc hưởng hoa hồng khi giới thiệu ng mới...." Ý nó chuẩn bị so sánh muaban24h với UI tiếp chắc =)) Hết Zeek lại đến UI =))
:binhsua122::binhsua122::binhsua122:
Đừng nhạo họ
với chức năng thông tin tuyên truyền họ làm vậy là đúng
và thực tế UIV cũng ko tránh được mô hình tháp đâu

Hôm trước còn thấy nhắc đến Forex nữa cơ - phát trên bản tin tài chính kinh tế cuối tuần.
Mà mình cũng thấy thằng Univest hơi có vấn đề, nhiều cái không dc hợp lý

Forex là kinh doanh thực sự nhưng họ cảnh báo là đúng vì ngoài mấy anh pro ra thì phần lớn người dân chưa nhận thức đầy đủ về forex
tâm lý bầy đàn vẫn ăn sâu vào chúng ta, điều gì xảy ra nếu một người nào đó(pro forex ) làm giàu mà họ nhao nhao vào khi chưa chuẩn bị tinh thần

Đừng nhạo họ
với chức năng thông tin tuyên truyền họ làm vậy là đúng
và thực tế UIV cũng ko tránh được mô hình tháp đâu

Cái đáng nói là họ nhắc đến "đầu tư online" cứ như cái gì có chữ online là "lừa đảo" =)) Cái lối suy nghĩ cổ hủ
Chắc gì mấy anh mấy chị mấy cô mấy bác đã tham gia UI hay Zeekrewards mà cầm bút cầm mic nói như đúng rồi ấy :-j
Rảnh rỗi đi lo chuyện "online" :))

Cái đáng nói là họ nhắc đến "đầu tư online" cứ như cái gì có chữ online là "lừa đảo" =)) Cái lối suy nghĩ cổ hủ
Chắc gì mấy anh mấy chị mấy cô mấy bác đã tham gia UI hay Zeekrewards mà cầm bút cầm mic nói như đúng rồi ấy :-j
Rảnh rỗi đi lo chuyện "online" :))
Tại mấy ông nhà báo ấy thuộc thế hệ trước rồi
các bạn nên thông cảm! Mấy cái chuyện các bác trên cao phản ứng lại với mấy cái blog vớ vẩn là đủ biết rồi

Nói chung VN còn quan liêu lắm!

thì bây giờ cái gì cũng tin vit cả mà.báo chí viết tùm lum đài báo nói cái chi chi.tốt nhất mặc nó nge thêm nhức óc

thì bây giờ cái gì cũng tin vit cả mà.báo chí viết tùm lum đài báo nói cái chi chi.tốt nhất mặc nó nge thêm nhức óc

Nó nói cũng không có sai đâu. Vấn đề là mình dám chơi dám chịu thôi.

Cũng mong vậy là qua cho rồi,Tụi nhà báo nó mà soi mói bới móc về thế giới MMO của anh em mình lên TV cũng ko fai là điều tốt.

Cũng mong vậy là qua cho rồi,Tụi nhà báo nó mà soi mói bới móc về thế giới MMO của anh em mình lên TV cũng ko fai là điều tốt.

Ở VN thì chỉ ngăn được MB24 thôi, mình toàn chơi với tây thì lo gì, nó cảnh báo để mọi người hiểu rõ bản chất thôi, anh em chơi MMO thì phải nghĩ đến câu "Liều ăn nhiều"

hyip nữa đưa lun lên cho đủ bộ :binhsua104:

chơi thì chấp nhận thôi lãi cao mà đầu tư mà rủi ro 0% thì bank chắc nó đóng hết :m021:

Hôm trước còn thấy nhắc đến Forex nữa cơ - phát trên bản tin tài chính kinh tế cuối tuần.
Mà mình cũng thấy thằng Univest hơi có vấn đề, nhiều cái không dc hợp lý

tất nhiên rồi, mấy cái này sẽ chết sớm vì chả có cơ sở nào vững vàng cả

Ngày xưa vì 1 2 bài báo vô căn cứ nói về game online . và sau đó truyền hình chiếu hài coi phim game online cứ như phim kiếm hiệp :)) :binhsua50:.
ko biết khi nào mmo lên thành phim đây

Lợi nhuận cao đi kèm rủi ro lớn là đương nhiên, vấn đề là biết quản lý đồng vốn của mình. Tại sao Zeekrewards, rồi JSS ... die rồi mà nhiều người vẫn đã có lợi nhuận từ nó, và họ tiếp tục đầu tư tiếp ? Làm MMO mà đi nghe mấy tờ báo lá cải một chiều này thì thôi bỏ mẹ hết đi đừng làm .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week