unioncycle hoạt động chính thức vào 2.1.2015 với lãi 200%, mau đăng ký để nhận 2,5$

vuongtatchung

Junior
Reactions
28
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
là 1 site mới mở cửa thứ 6 ngày 2 tháng 1 năm 2015 với hứa hẹn của admin là lãi xuất 200% 1 vị trí. tức 2,5$ 1 vị trí sẽ hồi lại 5$
các bạn đăng ký TẠI ĐÂY để nhận 2,5$

cổng thanh toán có 8 cổng thanh toán
  1. paypal
  2. pm
  3. egopay
  4. payeer
  5. payza
  6. bitcoin
  7. okpay
  8. slidtrust pay
kiếm tiền với hình thức gì?

UnionCycler là một chương trình quảng cáo có lợi nhuận, nơi bạn mua các điểm quảng cáo của chúng tôi và nhận được quảng cáo cao cấp để thúc đẩy các trang web của bạn bằng cách thêm các biểu ngữ của bạn trên màn hình. Mỗi vị trí quảng cáo có giá $ 2.5 và cung cấp cho bạn 2.000 tín dụng quảng cáo banner, sau khi hoàn tất các ma trận 3x1 bạn nhận được hai lần mua hàng của bạn chi phí và tự động Re-entry miễn phí cho đến Đường UnionCycler.

UnionCycler cung cấp dịch vụ thực tế mà có thể tăng
truy cập của bạn và cung cấp cho bạn rằng RUSH giao dịch mà bạn mong muốn. Ngoài ra, bạn kiếm được tiền trong khi bạn đang nhận được lưu lượng truy cập website. Nói cho người khác để kiếm được 10% hoa hồng giới thiệu trực tiếp trên tất cả các mua và giới thiệu nhiều hơn khi tuyến dưới của bạn tham khảo.
những câu hỏi về Unioncyler

UNIONCYCLER LÀ GÌ
UnionCycler là một chương trình quảng cáo và tiếp thị cung cấp các khoản tín dụng banner để quảng bá doanh nghiệp của bạn và đồng thời tham gia nhanh chóng và tự động 3x 1 Straight Line Cycler của chúng tôi.

UnionCycler là một nơi hoàn hảo để quảng cáo:

• Thúc đẩy liên kết liên kết của bạn để có được doanh số bán hàng.
  • Thúc đẩy liên kết giới thiệu của bạn để nhận được nhiều hơn up ký hoặc giới thiệu.
  • Thúc đẩy kinh doanh của bạn để xây dựng các thương hiệu lớn.
  • Thúc đẩy trang bắt dẫn của bạn để xây dựng danh sách lớn của bạn.

CÁCH điểm UNIONCYCLER NHIỀU CÓ THỂ MUA

Bạn có thể mua tối đa 10 điểm trong một giao dịch duy nhất nhưng, bạn có thể sở hữu lên đến tổng cộng 5000 UC giao ngay trong UnionCycler line.H

NHƯ THẾ NÀO CÔNG TRÌNH UNIONCYCLER

Bạn đăng ký và nhận được 2,5 $ trong tài khoản của bạn mà là có sẵn để được chi tiêu.

Mỗi khi mua Ad điểm nhận được một điểm trong 3x1 nhanh chóng di chuyển đường thẳng matrix công ty chúng tôi. Như các vị trí quảng cáo mới được mua, họ có xu hướng đẩy lên Spots Quảng cáo của bạn, Khi UC điểm của bạn được đến đỉnh của Cycler, Nó chu kỳ và trả 200% chi phí mua tin rao điểm của bạn.

LÀM THẾ NÀO ĐỂ KIẾM TIỀN VỚI UNIONCYCLER

Thành viên mua các vị trí để bắt đầu kiếm. Mỗi vị trí 2,5 $ mua trong chu kỳ dòng vào rất đầu và trả lại $ 5.0. Các vị trí cao hơn bạn có, nhiều tiền hơn bạn sẽ làm.

GÌ ĐƯỢC CHẤP NHẬN THANH TOÁN ĐƯA CHO MUA VÀ NHẬN tiên chi?

Chúng tôi chấp nhận SolidTrustPay, Egopay, Payeer, Payza và Perfect Money như các phương pháp thanh toán ưa thích của chúng tôi. Ngoài ra, có một thành viên để chuyển thành viên có sẵn.

KINH PHÍ TỐI THIỂU SỐ LÀ GÌ?

Các tối thiểu Kinh phí được đặt tại $ 2,5

TÔI PHẢI THAM KHẢO KHÁC TO GET PAID?

Tài trợ cho những người khác là không cần thiết để kiếm được mỗi thành viên giúp nhau để chu kỳ và kiếm tiền.

Nếu bạn làm quyết định để tham khảo những người khác và bạn có một vị trí hoạt động, bạn kiếm được 15% hoa hồng giới thiệu 3 cấp độ sâu. 10% mức độ 1, 3% trên cấp độ 2 và 2% Level 3 mua giới thiệu. Điều này là hoàn toàn tuyệt vời và rất thú vị cho nhà mạng lớn.

QUÁ TRÌNH THU HỒI LÀ GÌ?

Chúng tôi hoàn thành tất cả các yêu cầu rút tiền trong vòng 6hrs. Tất cả Rút tiền ít hơn $ 50 trong SolidTrustPay, Egopay và PerfectMoney được tự động thu hồi.

Những người khác được chế biến thủ công với thu hồi tối đa quy định tại hai lần mỗi ngày.Thành viên có thể rút tiền để xử lý mà họ lưu chiểu. Số lượng tối thiểu Withdrawable là $ 2.5 và rút tối đa được thiết lập ở mức 500 $ hàng ngày.

hiện tại mình chưa biết chính thức hoạt động ra sao nên chưa thể hướng dẫn các bạn cụ thể đợi sau ngày mở cửa sẽ hướng dẫn cụ thể. các bạn nhanh tay đk để nhận 2,5$ nào

các bạn vào đây để giúp đỡ nhau nhé

thân chào các bạn chúc các bạn thành công!

Attachments

444.1 KB · Views: 30

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,257
Latest member
devtest123

Most discussed of week

Most discussed of week