Matrix UNIONCYCLER - Matrix 3x1 Line, Lợi nhuận 200% chấp nhận STP, PM, PZ, PP, PT, BTC

Status
Not open for further replies.
4 phút nữa là sẽ launch thêm 1 đợt mà method là có dùng queue

trong thư nói vậy, mình cũng chả hiểu lắm!

4 phút nữa là sẽ launch thêm 1 đợt mà method là có dùng queue

trong thư nói vậy, mình cũng chả hiểu lắm!
minh cũng vậy. cũng chưa biết cách chiến của nó thế nào hết. nge nói mua vị trí thôi mà tum lum quá.

vậy là mai có thể đầu tư chơi được rôi à. chắc có tiền bỏ vào 20$ chơi thử coi sao. lượt qua mmg rồi thấy cg được đánh giá tốt. nhưng chưa biết thế nào.
Bạn có ref cho mình chưa? Có gì sẽ nhận thêm được 1 ít RCB nữa

Bạn có ref cho mình chưa? Có gì sẽ nhận thêm được 1 ít RCB nữa
ref được nhận bao nhiều vậy bác. mà chơi kiểu gì thế. nói sơ qua cái coi vì dụ có 20$ chơi thử thì mua dk 10 vị trị à. rồi khi nào site mới chạy thiệt vậy

ref được nhận bao nhiều vậy bác. mà chơi kiểu gì thế. nói sơ qua cái coi vì dụ có 20$ chơi thử thì mua dk 10 vị trị à. rồi khi nào site mới chạy thiệt vậy
Mình sẽ RCB 80% cho các bạn, các chơi thì site này là site matrix 3x1, tức là cứ 3 người mua vị trí thì 1 người đầu tiên sẽ được Cycled, khi Cycled thì sẽ được x2 số tiền. 1 vị trí có giá 2.5$, vậy khi Cycled được 5$, sẽ phải trích lại 32.5% để tái đầu tư bắt buộc mua vị trí mới. Ngày mai 10h site mới chính thức chạy và lúc đó mới có thể mua vị trí, giờ ai cũng háo hức chờ đến mai để mua vị trí cả

Mình sẽ RCB 80% cho các bạn, các chơi thì site này là site matrix 3x1, tức là cứ 3 người mua vị trí thì 1 người đầu tiên sẽ được Cycled, khi Cycled thì sẽ được x2 số tiền. 1 vị trí có giá 2.5$, vậy khi Cycled được 5$, sẽ phải trích lại 32.5% để tái đầu tư bắt buộc mua vị trí mới. Ngày mai 10h site mới chính thức chạy và lúc đó mới có thể mua vị trí, giờ ai cũng háo hức chờ đến mai để mua vị trí cả
nge cũng hay đó nhỉ. đầu tư nhanh mà tiền về cũng nhanh. mà ko hiểu nó lời cái gì nữa nhỉ. hày chờ 1-2 tháng rồi cam và ko trả tiền cho mem nữa

nge cũng hay đó nhỉ. đầu tư nhanh mà tiền về cũng nhanh. mà ko hiểu nó lời cái gì nữa nhỉ. hày chờ 1-2 tháng rồi cam và ko trả tiền cho mem nữa

Nếu là admin site này thì sẽ dành sẵn những vị trí đầu tiên cho mình rồi + 5% phí hệ thống nữa, nên nói chung là nó cũng lời đủ

5 phút nữa test đợt 2 rùi!

Nếu là admin site này thì sẽ dành sẵn những vị trí đầu tiên cho mình rồi + 5% phí hệ thống nữa, nên nói chung là nó cũng lời đủ
up cho tớt phát triển nhé. hahaa. hóng 10h để chơi. mà mua vị trí là phải có url nữa à

hôm qua 10 h vào có thấy được 100 $ đâu

mạng mẽo chán quá, tính mua 51.75PM để dep rồi, mạng mẽo kiểu này sao mua sớm để cycle cho kịp đây ;))

ban ngày còn chơi được chứ ban đêm mạng chậm quá - đợi đến 23 vậy

vkl sao càng ngày mạng càng chậm vậy nè , ko load dc cái giống gì cả
ko biết mấy cha này đang sửa cáp hay là phá cho hỏng nặng thêm :mad:

sax sao tài khoản ai cũng lỗi tùm lum vậy , mình dep 10$ giờ bay sạch r ??

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week