Ask UNIQUE CLICK càng cao càng tốt hay càng thấp càng tốt anh em

paypal123

Banned
Reactions
236
MR
0.000
UNIQUE CLICK càng cao càng tốt hay càng thấp càng tốt anh em
ai có kinh nguyệt vụ này cho em xin
- click bằng tool quang vũ @gmailservice
- check auto unique (90%)
- mà check trên net thi luôn 100% = với click
- có ai như em không ?

Last edited:
càng cao càng tốt :D unique như kiểu như là ip đầu tiên á :| như tụi google ananlytic nó chỉ tính cho lượt view đầu tiên của 1 con ip thui, lần sau ip đó vào nó ko tính nữa :rolleyes: theo mình nghĩ là như vậy

Chứ sao bác
Unique luôn bằng click
Unique thế nào mới hợp lý
Cứu em với ?
khó
net nó check cái này thì ra đảo ngay. mà chưa có j thì chắc ko sao. ko cần bận tâm. cứ phang nhìu $$$ rồi tính

cái này có j khó khăn đâu mà suy nghĩ dữ.. cứ hình dung Click = khách, unique = nón hàng.. 1 thằng khách zô shop hỏi cái hàng đó nhưng éo mua.. bỏ đi. hôm sau quay lại hỏi thế là có 2 click 1 uni.. cứ thế suy luận ra tính toán cho hợp lý chứ seo =))

vậy net nó tính cái gì là quan trọng hả
quan trọng bạn chiến net j. ví dụ như brus nó quan trọng info VN và cá nhân.
chứ click thì click kiểu j cũng đc. mỗi net có mỗi kiểu. mà kinh nghiệm là cứ tán đi rồi tính. kiểu hỏi thế này chả bao giờ đi đến đâu.

quan trọng bạn chiến net j. ví dụ như brus nó quan trọng info VN và cá nhân.
chứ click thì click kiểu j cũng đc. mỗi net có mỗi kiểu. mà kinh nghiệm là cứ tán đi rồi tính. kiểu hỏi thế này chả bao giờ đi đến đâu.

oh vây à. vậy ko có gì nói

bớt mẻ ssh lại và chạy lặp lại, unique sẽ ít hơn tổng click thôi có gì khó đâu nhỉ :p
nó ko phải là do ssh mà trình duyệt có lưu cookie+ history hay ko, unique có nghĩa là số người click 1 lần vào con offer, gross là tổng, giả sử bạn up 1 link lên facebook, có 100 lượt click là gross, nhưng trong đó có 95 người chỉ ấn vào 1 lần và ko bao giờ ấn lại nữa đó là unique, tuy nhiên có 2-3 người vì lí do nào đó mà sẽ ấn vào 2 lần làm cho họ thành số click non-unique, net tính cái này dựa vào cookie của trình duyệt thôi

cái này có j khó khăn đâu mà suy nghĩ dữ.. cứ hình dung Click = khách, unique = nón hàng.. 1 thằng khách zô shop hỏi cái hàng đó nhưng éo mua.. bỏ đi. hôm sau quay lại hỏi thế là có 2 click 1 uni.. cứ thế suy luận ra tính toán cho hợp lý chứ seo =))
bác này hình như nói đúng rồi á ;)

nó ko phải là do ssh mà trình duyệt có lưu cookie+ history hay ko, unique có nghĩa là số người click 1 lần vào con offer, gross là tổng, giả sử bạn up 1 link lên facebook, có 100 lượt click là gross, nhưng trong đó có 95 người chỉ ấn vào 1 lần và ko bao giờ ấn lại nữa đó là unique, tuy nhiên có 2-3 người vì lí do nào đó mà sẽ ấn vào 2 lần làm cho họ thành số click non-unique, net tính cái này dựa vào cookie của trình duyệt thôi
cái đó là lý thuyết tất nhiên mình hiểu, vde ở đây là nếu bác dùng 1 ip mà ấn 2 lần trở lên thì sẽ ko tăng unique mà chỉ tăng gross click. chính vì thế mún unique ít hơm gross thì 1 là chỉnh tỷ lệ trong tôol chạy click, 2 là giảm bớt ssh bỏ vô và chạy lặp lại 1-2 lần :D

cái đó là lý thuyết tất nhiên mình hiểu, vde ở đây là nếu bác dùng 1 ip mà ấn 2 lần trở lên thì sẽ ko tăng unique mà chỉ tăng gross click. chính vì thế mún unique ít hơm gross thì 1 là chỉnh tỷ lệ trong tôol chạy click, 2 là giảm bớt ssh bỏ vô và chạy lặp lại 1-2 lần :D
với mấy net hasoffer, thì ssh có click lại vẫn như ssh mới thôi, chỉ như thằng avazu mới sợ thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,696
174,980
Latest member
vokhacnam1206

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week