Up ảnh 2$/ngày với tool cheat không phải làm gì!!!!

chuoilunpzy

Banned
Reactions
328
MR
0.000
Trang này cũng giống mấy trang như shareapic nhưng có nhiều lới thế hơn.
Đây là link đăng ký: http://www.imageporter.com/free4604.html
1) Trả tiền lên đến 1,35 $ cho mỗi lần xem ảnh 1000.
2) Chuyển đổi 5000 điểm Để 5.00 $ thanh toán
3) Không quy ẩn Để giữ thanh toán của bạn.
4) đối phó với thanh toán mỗi ngày.
5) sẽ phải trả tiền 10% số điểm kiếm được theo Mỗi người dùng Bạn tham khảo.
6) Hình ảnh của Bất kỳ Kích thước vượt qua vòng loại để kiếm được hình ảnh Points.Adult được phép (không có khiêu dâm trẻ em)
7) Thanh toán qua Paypal & Money Bookers.

chọn thẻ Upload Files chọn thể loại và úp ảnh xong nhấn vô ảnh lấy đường link rồi cheat (lưu ý chúng ta đượ Up ảnh sex nhưng phải chọn đúng thể loại lúc Up ảnh)
đây là tool cheat: http://www.mediafire.com/?vry45x3xj21s48w
đây là proxyfinder: http://www.mediafire.com/?11aa9tgga4nwazs
còn cách sử dụng tool này
Đây là hình ảnh về tool.

Khi dùng ProxyFinder tìm proxy các bạn save lại file txt. Rồi sau đó dùng tool chọn file proxy hình trên. Rồi điền site vào để chạy. Các cậu có thể chạy nhiều site cùng lúc, được ngăn cách bằng dấu ( ; )

Các cậu phải cài .net 2.0 mới dùng được nhé. Nếu dùng win7 thì khỏi cài gì hết.
proof thì lên mạng search, tui đang chơi mới dc 1 ngày 2$ nên chưa có proof, thanh toán hàng tháng hoặc min pay 5$. lưu ý ko nên dùng cách tăng lượt view khác vd như opera,
Tui đang cheat hơn 2$ roài vẫn thấy ổn như bt, các anh em ủng hộ nào. Click vào ĐÂY để đăng ký. thank, cái gì ko biết thì để lại comment trên topic tui sẽ trả lời

Bạn cứ cheat đi. Mình kiếm được gần 2$ mà vẫn bình thường. Bnaj phải nghĩ là cái trang này chủ yếu là nó bán quảng cáo trên những bức ảnh của mình. Tiền nó trả cho mình là tiền nó bán quảng cáo. Khách hàng của nó chỉ cần thấy có nhiều người xem ảnh là được rồi.

Bạn cứ cheat đi. Mình kiếm được gần 2$ mà vẫn bình thường. Bnaj phải nghĩ là cái trang này chủ yếu là nó bán quảng cáo trên những bức ảnh của mình. Tiền nó trả cho mình là tiền nó bán quảng cáo. Khách hàng của nó chỉ cần thấy có nhiều người xem ảnh là được rồi.
cheat đến lúc đc 5000 points nó mới báo mình vi phạm. Bạn nhận đc tiền của nó chưa? $5 nó mới trả mà.
Mặc dù nó ăn tiền từ quảng cáo khi ng` ta view.

Bạn cứ cheat đi
dù sao mình cũng có phải làm gì đâu

---------- Post added at 08:54 AM ---------- Previous post was at 08:46 AM ----------

Up cái nèo xuống nhanh quá.

---------- Post added at 09:05 AM ---------- Previous post was at 08:54 AM ----------

Up cho những ai cần.

đã cheat thử 25 ảnh cùng 1 lúc.giờ thì cái nào cũng 50 lượt view (20 phút) nếu 5h đồng hồ nữa sẽ được 5$ rồi mình RP lại keke

Bạn cứ cho nhiều link ảnh vào, cách link cách nhau bằng dấu ;

---------- Post added at 10:19 AM ---------- Previous post was at 10:02 AM ----------

Up cái nèo.

---------- Post added at 11:13 AM ---------- Previous post was at 10:19 AM ----------

Up thêm lần nữa

Ban ơi cho mình hỏi , cái link add vào có .html ko hay chỉ .jpg

Link add vào tool là link html

---------- Post added at 05:48 PM ---------- Previous post was at 05:48 PM ----------

Bạn nào đã có proof thì up cho AE xem nào :D thấy có vẻ dễ ăn quá nên nghi nghi :D
Cứ chơi đi có mất cái gì đâu :D.

---------- Post added at 06:02 PM ---------- Previous post was at 05:48 PM ----------

Up cái nào. Up Up Up Up.

tình hình sao rồi mấy bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week