Up Silver acc Zeek không thành công !!!

dtvt123

Senior
Reactions
350
MR
0.000
Acc mình đang có gần 150 VIP, hôm nay tiến hành up Silver bằng PZ. Hệ thống PZ báo đã thanh toán thành công cho Zeek để up Silver, tiền trong PZ mất đi 10$, nhưng acc Zeek vẫn là Free :((
Thế này là thế nào các pro?

đề nghị những acc hôm nay lên vip đừng up nữa nha. ko lại mất tiền như mấy nạn nhân bên trên :m020:

Upvote 0
Chờ thì cũng phải có thời gian chứ. đã ai chờ mà nó up lên chưa. Nhưng mình biết có 1 người chờ 2 ngày mà chưa up lên đó...

Upvote 0
thời gian này up zeek nguy hiểm trời, mình còn 1 tuần nữa up vip mong sao sẽ tốt đẹp :binhsua160:

Upvote 0
Hay giờ zeek nó cũng mở cổng up sliver như JSS nhỉ, chỉ khác là zeek sai sót nhầm giờ mất 10$ còn jss thì vẫn bình thường chỉ mât chút thời gian...

Upvote 0
Hjc... thế này ko bik bao h mới nâng sliver đc... và ko bik có ảnh hưởng gì đến vc chia lãi ko nữa... sao chán thế nhĩ... ông lớn đều gặp rắc rối :binhsua137:

Upvote 0
Hjc... thế này ko bik bao h mới nâng sliver đc... và ko bik có ảnh hưởng gì đến vc chia lãi ko nữa... sao chán thế nhĩ... ông lớn đều gặp rắc rối :binhsua137:
Để ta làm chuột bạch, ngày nào cũng cũng liều bỏ ra 10$ up silver, khi nào up được thì ta báo nhé

Upvote 0
Chia lãi thì hiện tại vẫn bình thường nhưng up sliver thì có vấn đề, giả sử ko mất 10$ thi đã đành nhưng đằng này mất mà không nên được... Thế mới có vấn đề

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,234
Latest member
i9bet79net1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week