Up Silver acc Zeek không thành công !!!

dtvt123

Senior
Reactions
350
MR
0.000
Acc mình đang có gần 150 VIP, hôm nay tiến hành up Silver bằng PZ. Hệ thống PZ báo đã thanh toán thành công cho Zeek để up Silver, tiền trong PZ mất đi 10$, nhưng acc Zeek vẫn là Free :((
Thế này là thế nào các pro?

Hôm mình up nó lên liền.. Chắc tại mình hên...
Bạn cứ chờ đị... MÌnh nghĩ không sao đâu.... Trên forum có nhiều trường hợp như thế này rồi....

Upvote 0
1.Bác cứ post ads xem , nếu nó chia lãi vào Blance thì vẫn ỗn => acc đã lên Silve nhưng Zeek chưa cập nhập

2.Bác post ads thành công mà tiền ko cộng vào Blance => Zeek bị lỗi => Chờ đợi là hạnh phúc :)

Upvote 0
Mình up silver không phải lần đầu tiên.nếu mà như mọi lần đợi nó đếm ngược giây rồi nó back lại trang zeek là thấy nó lên liền.Nhưng lần này nó back lại và có 1 dòng là waitting... rồi cứ tầm 5s nó lại tự động refresh lại trang 1 lần nhưng không có gì chuyển biến.Đang rủ thằng bạn làm ref nó làm cả 60 ngày chăm chỉ được hơn 150vip vậy mà giờ up nó k lên bực mình quá

Upvote 0
Vậy bạn có mua sample bids chưa ? Nếu bạn mua sample được chứng tỏ rằng bạn đã được nâng lên silver rồi đó. Bạn thử mua 10 sample bids thử xem.
Chúc thành công!

Upvote 0
Thêm nữa, bạn xem bonus point của bạn chuyển thành VIP point chưa ?
Mình nghĩ đã chơi để được upgrade thì chả ai mà k biết cái bonnus point nó chuyển VIP rồi mới up cả đa số toàn free mà lên nếu đã mua từ trc thì lấy trong available cash up cho nhanh rồi

Upvote 0
chết men , ta cũng chuẩn bị up vip đây :binhsua137:

Upvote 0
hix, hom nay bao nhieu người bị,sáng nay adfund 400$ vào JSS mà chả thấy đâu mặc dù trong pz đã trừ tiền,còn trong history của JSS thì lại éo có,còn Zeek thì khỏi nói rồi,hinh như payza đang gặp vấn đề :m020:

Upvote 0
dạo này jss với zeek điên quá đi mất. hic. thằng zeek tiền mãi chưa chịu pay cho mình nửa lạy hồn @@

Upvote 0
Acc mình đang có gần 150 VIP, hôm nay tiến hành up Silver bằng PZ. Hệ thống PZ báo đã thanh toán thành công cho Zeek để up Silver, tiền trong PZ mất đi 10$, nhưng acc Zeek vẫn là Free :((
Thế này là thế nào các pro?
hôm qua mình củng úp vẩn bình thường mà cậu khoản 6h30 gio vn

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week