Airdrop [UPDATE] - Cập nhật thông tin dự án AlibabaCoin (ABBC) Airdrop nhận 100 ABBC = 0,287ETH (1/8/2018)

rút về đâu đây các bác
Bây giờ nó k còn cho rút đc rồi bác, hiện tại chưa có thông tin gì mới nha bác, mới thấy họ chỉ hỗ trợ cho những ai dùng ví web về ví MC Wallet thôi. Còn ai dùng ví app mới trùng với địa chỉ ví lúc đăng ký trên website thì có lẽ ko cần sửa nữa hay sao đó, nếu có thông tin gì mình sẽ cập nhật

Bây giờ nó k còn cho rút đc rồi bác, hiện tại chưa có thông tin gì mới nha bác, mới thấy họ chỉ hỗ trợ cho những ai dùng ví web về ví MC Wallet thôi. Còn ai dùng ví app mới trùng với địa chỉ ví lúc đăng ký trên website thì có lẽ ko cần sửa nữa hay sao đó, nếu có thông tin gì mình sẽ cập nhật
ok bác, trc cũng làm , lâu chả động vào

Móa, hồi hôm kia bán 1500 ABBC giá có 0,3 hôm nay nó lên 1,68 luôn rồi. :popo_confuse::popo_beat_brick: mà 2 hom nay nó éo cho Send nữa cứ bảo là bảo trì gì đó suốt, chán thật, đủ thứ chiêu trò.

Móa, hồi hôm kia bán 1500 ABBC giá có 0,3 hôm nay nó lên 1,68 luôn rồi. :popo_confuse::popo_beat_brick: mà 2 hom nay nó éo cho Send nữa cứ bảo là bảo trì gì đó suốt, chán thật, đủ thứ chiêu trò.
Ừm bác. Không biết nó bảo trì tới bao giờ. Nó còn nói sắp list thêm vài sàn nữa.

Các bác cảm thấy thế nào với cái kèo Dubai này rồi =)) Airdrop 100$ là có thật, mỗi tội khó nhai quá =))

Chắc chắn nó phải có cái gì đó, chứ ko lẽ cho rút có 11% thế này thì đến lúc mỗi ngày còn rút được có 1 coin thôi sao. Rồi mấy người họ bỏ tiền ra mua họ sẽ kiện cáo la lối um sùm lên chứ không để yên cho bọn nó đâu, cứ để coi sao bác. giờ 63 coin ăn hơn 100$ rồi đó. Nó mà lên nữa thì ko chừng 100 ăn hơn 300 thật chứ ko đùa.

mình có làm nhưng chưa rút bao giờ,giờ đăng nhập vào thấy có 100 ABBC nhưng không thấy chỗ điền wallet,bác nào chỉ cách dùm e được không

mình có làm nhưng chưa rút bao giờ,giờ đăng nhập vào thấy có 100 ABBC nhưng không thấy chỗ điền wallet,bác nào chỉ cách dùm e được không

Nếu còn trên web thì giờ nó không cho rút nữa bác nhé, có thể là mất luôn hoặc sau nau này đợi thông báo của nó xem.

Nếu còn trên web thì giờ nó không cho rút nữa bác nhé, có thể là mất luôn hoặc sau nau này đợi thông báo của nó xem.
vậy chắc đợi rồi,mong sao sau này nó cho rút.

Đã có thể chuyển ABBC từ ví app cũ qua ví mới MC Wallet nhé ae
Vào link :
https://abbcfoundation.org
Nhấp APPLY rồi đăng nhập ví cũ , điền biểu mẫu ( KYC + thông tin ví mới )
Ae nào chưa biết thì làm nhé , ae nào làm thành công nhớ hậu tạ mình ly cafe nhé =)))

có 100 mà không thấy về app lâu quá rồi

Đã có thể chuyển ABBC từ ví app cũ qua ví mới MC Wallet nhé ae
Vào link :
https://abbcfoundation.org
Nhấp APPLY rồi đăng nhập ví cũ , điền biểu mẫu ( KYC + thông tin ví mới )
Ae nào chưa biết thì làm nhé , ae nào làm thành công nhớ hậu tạ mình ly cafe nhé =)))
e nhớ cái ví hình như điền mail mà, giờ làm sao lấy đc cái ID hả bác?

Announcements

Forum statistics

Threads
421,055
173,135
Latest member
nguoivedem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back