Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

Em dốt Tiếng Anh quá. Bác nào giúp em viết thư gửi cho net với ạ. Em cảm ơn nhiều.

"Thank you for signing up to our affiliate program. Before creating an account, and to make sure you get the absolute best service from us, I'd like to learn more about your experience in online marketing:
How long you've been doing affiliate marketing for? > 2 YEARS
How do you generate your traffic? > Kê mấy cái source ra cho nó, Direct traffic
What other programs do you work with or have worked with in the past? > Kê ra mấy cái NET Cậu đã làm qua
How do you plan to promote our products? Kế hoạch chạy traffic cho nó ....Buy hay gì đó
What countries are you targeting and what are promoting now? "
> Geos : US, UK, CA....

chỉ giúp C đc nhiêu thôi ! thông cảm cho người mới nồi cơm nên ko ai chỉ cậu đâu

mấy bác cho e hỏi...có ai nhận tiền từ avz bằng thẻ Visa debit vcb chưa nhỉ...nó có nhận ok như abc không mấy bác

acc avz làm đủ min rồi bị thế này là sao mấy bác ? :( AM thì không trả lời :(

Matomy có invoice chưa cả nhà ơi.. điểm danh cái nào

Mấy bác làm AVZ dính mấy con AM bill tay để ý nhé ( của mình con Yingru.Ye ). Làm đã ko thấy động tĩnh gì ngứa mồm vào chửi nó, nó nói pay rồi còn chửi cái beep, nói nó scam, pay hồi nào nó show cái hình này, liền call bank ACB thì có $ thật. Vào xem acc thì chẳng có invoice hay bill gì hết, Unpaid Total vẫn y nguyên

318232FD4C1FED1DBBC56E4F420515AFA7BF5E6FDD1B0CDB0Epimgpsh_fullsize_distr748e8.png
acc avz làm đủ min rồi bị thế này là sao mấy bác ? :( AM thì không trả lời :(

Yingru.Ye của mình đây

Ngoài trình duyệt mặc định của blue còn trình duyệt nào gọn nhẹ để làm offer nữa ko nhỉ?
Ps: Trình duyệt mặc định mình add link lên web bị lỗi Market... Ko mở đc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week