Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

mình ko làm off mobile , nhưng mình có 1 chút thắc mắc. Mình thấy mọi người làm mobi gần như chỉ tìm cách qua mặt net để nó ko check ra dc xài bluestack, tool ios. Rồi RSS , ROI theo đúng rule .
> Nhưng những LEADS đó đâu có mang lại thu nhập cho ads ? tại sao vẫn sống lâu dc thế nhỉ. Ads lấy đâu ra tiền để trả mình ?

Nếu nói AM ăn chặn thì đâu có NET nào live đâu ? Finance nó gửi thanh toán cho PUB nhưng AM ko có report paid của PUB thì FINANCE nó sẽ biết ngay ?

danh sách Pub Finance nó nắm hết > AM ko paid tức là ko có report thì nó biết ăn chặn rồi ?

Chỉ có khi nào Thằng sếp ra lệnh thì tụi nó mới làm thế thôi

Chỉ nếu AM dễ ăn như thế thì đi làm AM 1 tháng giàu CMNR chứ làm chi nhiều :)

làm AM mỗi NET 3 tháng Paid 1 Scam 2 thì giàu hơn Bi Gét rồi

Cái gì cũng có quản lý của nó ? nếu AM scam riêng thì nó bị đuổi việc ngày và có thông báo đến Pub là AM đó nghỉ việc rồi

Cho nên bị Scam là NET nó scam chứ ko pải AM nó scam đâu :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

định cho a e coi cái hình mà ko biết up kiểu gì, upload file thì toàn báo lỗi , đây là cái hình nó check ra IP gốc nên nó bem là chết thôi, ai biết cách up hình chỉ minh

Nếu nói AM ăn chặn thì đâu có NET nào live đâu ? Finance nó gửi thanh toán cho PUB nhưng AM ko có report paid của PUB thì FINANCE nó sẽ biết ngay ?

danh sách Pub Finance nó nắm hết > AM ko paid tức là ko có report thì nó biết ăn chặn rồi ?

Chỉ có khi nào Thằng sếp ra lệnh thì tụi nó mới làm thế thôi

Chỉ nếu AM dễ ăn như thế thì đi làm AM 1 tháng giàu CMNR chứ làm chi nhiều :)

làm AM mỗi NET 3 tháng Paid 1 Scam 2 thì giàu hơn Bi Gét rồi

Cái gì cũng có quản lý của nó ? nếu AM scam riêng thì nó bị đuổi việc ngày và có thông báo đến Pub là AM đó nghỉ việc rồi

Cho nên bị Scam là NET nó scam chứ ko pải AM nó scam đâu :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Chính xác. k có chuyện AM ăn chặn đâu.
Vừa vào đọc các điều khoản. đến muc 2 chán luôn
2. Thay đổi những điều khoản
Chúng tôi có quyền thay đổi hoặc sửa đổi những điều khoản bất cứ lúc nào, vì bất cứ lý do, hoặc không có lý do nào cả, tùy theo quyết định của Avauz. Các phiên bản gần đây nhất của các Điều khoản này sẽ được đăng ở đây. Mặc dù chúng tôi có thể cung cấp các thông báo về những thay đổi vật chất cho các Điều khoản, như một nhà xuất bản, đó là trách nhiệm duy nhất của bạn để giữ cho mình thông tin của bất kỳ thay đổi hoặc sửa đổi như vậy. Nếu một đối tượng xuất bản với bất kỳ điều khoản và điều kiện của các điều khoản này hoặc bất kỳ thay đổi tiếp theo những điều khoản hoặc trở nên không hài lòng với chúng tôi trong bất kỳ cách nào, Nhà xuất bản 's chỉ có giải pháp là: (1) thông báo cho chúng tôi bằng văn bản về việc chấm dứt hai ngày kinh doanh trước ; (2) chấm dứt đăng ký của bạn như là một nhà xuất bản để chương trình APX.

bữa tôi nói avzu nó lên min 100k ông nào nói am troll cc..bữa này lời ra chưa....bữa nói ko tin cơ

Cái ảnh chụp chat với am đòi min 100k đó liệu có phải là PTS ko vậy ?

Thì nó ko muốn paid nữa thì nó nói một cách khác là như thế. Túm ái lại là nó ko trả, ko nhẽ nó nói thẳng là tao ko trả, tao scam ah.

Thế là xong phim. Nó là quan tham, mình là dân gian. Quan tham lúc vào cũng đè chết dân gian.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,239
Latest member
Caitlin95

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week