Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

Smod làm chứng nha tui không hề đụng chạm tới nhà nó. mà tui chả biết nó là thằng gở nào chui vô war tui có trách là nó gây hắn tui chỉ tự vệ chính đáng :D
ngứa quá em :)) t chỉ nói đứa nào tay nhanh hơn não :)) + đính chính thông tin cho ae biết, toàn cái loại vào tung tin thất thiệt, Incentmobi là net VN :))

ngứa quá em :)) t chỉ nói đứa nào tay nhanh hơn não :)) + đính chính thông tin cho ae biết, toàn cái loại vào tung tin thất thiệt, Incentmobi là net VN :))
Thứ nhất Tao Đ É O quen biết mày OK ?

Thứ hai cái network C Ứ T đó của bạn mày hay ông già mày vs bồ nhí tạo ra cũng éo lquan tới tao OK ?

Thứ ba Đ É O thằng nào dở hơi não ngắn = hột nhãn đi rảnh war người khác như mày. Ngta lo làm lo ăn chứ CC rảnh rỗi hơi đâu chọc đít ngửi C Ứ T như mày cả =))))))

P/s Ờ hờ mày nói như kiểu mày chui ra từ lỗ đít của t không bằng mà nói am hiểu người khác như đúng r =)))

T đoán cái network đó mày đang bám đít nâng bi sửa túi cho nó là cái chắc chứ loại người hơi đâu vào war với người khác ;))

chả hóng gì h này

T đoán cái network đó mày đang bám đít nâng bi sửa túi cho nó là cái chắc chứ loại người hơi đâu vào war với người khác ;))
Óc chó :)) Incentmobi là của VN :)) chắc loại mày đc nó paid vài lần nên lên đây sủa để ng ta khỏi làm à :))

cho mình hỏi ở đây có ai làm con Magic Rush bên avazu và dc paid chưa, minh đang đợi nó hơn 1tháng rưỡi mà chưa nghe j lo quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,534
173,710
Latest member
thunderstorm

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom