Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

invoice là hàng tuần nó sẽ có auto đó em, mob nó paid y như avazu vậy em làm avazu là e sẽ hiểu lịch paid mob ntn àk. Có điều giờ reset mob khác hoàn toàn so vs avazu nhé.
thế nếu dc pay tuần rồi thì thứ mấy bác nhể, e xin nó pay tuần r mà chwua biết thứ mấy pay

trialpay net bao nhiu thế mọi người :p

vậy tức là 1 tuần sau có invoice à bác, có chênh lệch sang thứ 3 thứ 4 bao giờ ko bác
mình không hiểu ý bạn nói lắm. còn net thì không bao giờ lệch cả vì invoice tạo ra là auto. còn paid thì mới lệch bạn nhé. vì paid tay do bọn tài chính paid nên sẽ có lệch.

mình không hiểu ý bạn nói lắm. còn net thì không bao giờ lệch cả vì invoice tạo ra là auto. còn paid thì mới lệch bạn nhé. vì paid tay do bọn tài chính paid nên sẽ có lệch.
ý e là ngày pay tiền đó bác, invoice thì e hiểu r, có cái là ngày pay thì thứ6 có pay hết lệnh ko ý

ý e là ngày pay tiền đó bác, invoice thì e hiểu r, có cái là ngày pay thì thứ6 có pay hết lệnh ko ý
cái này thì tuỳ bạn. ví dụ traffic xấu fraud thì không những không được paid mà được đặt cách ưu tiên tặng cho 1 vé ra đảo chơi với khỉ, vậy thôi. còn nếu không có vấn đề gì khác thì paid đúng như dự kiến nhé.
Adcrimson giờ mua bao nhiều tiền 1 acc các bác nhỉ ? Info việt chơi đc ko vây
giá cỡ 50$ bạn nhé.

cái này thì tuỳ bạn. ví dụ traffic xấu fraud thì không những không được paid mà được đặt cách ưu tiên tặng cho 1 vé ra đảo chơi với khỉ, vậy thôi. còn nếu không có vấn đề gì khác thì paid đúng như dự kiến nhé.

giá cỡ 50$ bạn nhé.
e thì có hẳn report của adv báo là quality is good rồi, vậy chắc là ok rồi

giá cỡ 50$ bạn nhé.
ib tui ban cho 20$ nek, acc nay reg de k lam gi 50$

Hàng về :p:p

up. bác nào được thằng affixate.com pay chưa?
hỏi AM thì nó nói thế này "yeah, I've checked with them already
they've said your payment is "in queue"
As I see, they send some payments everyday but for some reason I can't coordinate which are prioritized. I hope your payment is one of next batch. I'll remind them again today"
hóng vậy :confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,670
Latest member
fb88208162

Most viewed of week

Most viewed of week

Back