Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

Mấy bạn cho hỏi về Invoice kiểu này với mình ko hiểu lắm mình vào Mục Billing có mục xác nhận Invoice như trong hình nhưng ko có xác nhận thanh toán.
Các bạn cho hỏi sao lại thế nhỉ? Kiểu này Net nó tư Pay cho mình hay gì thế và khoảng bao lâu thì có $ về thế?
Thank alll
M nghĩ bạn nên gửi invoice này cho A.M

Mấy bạn cho hỏi về Invoice kiểu này với mình ko hiểu lắm mình vào Mục Billing có mục xác nhận Invoice như trong hình nhưng ko có xác nhận thanh toán.
Các bạn cho hỏi sao lại thế nhỉ? Kiểu này Net nó tư Pay cho mình hay gì thế và khoảng bao lâu thì có $ về thế?
Thank alll
làm net lần đầu à bạn? có invoice rồi thì chờ thôi, chưa chắc có invoice là pay hoặc ngược lại. nói chung invoice chỉ mang ý nghĩa tượng trưng thôi

M nghĩ bạn nên gửi invoice này cho A.M
invoice nó tạo rồi thì gửi gì cho AM nữa c? có một số net nó không tạo invoice nên mình mới phải tự làm invoice để gửi cho nó thôi

Thank alll
Adc đúng ko bác :))

Thank alll
adcrimson hả bồ. cái này nó lập automaticaly. còn pay hay ko thì tùy nè

invoice nó tạo rồi thì gửi gì cho AM nữa c? có một số net nó không tạo invoice nên mình mới phải tự làm invoice để gửi cho nó thôi
we will send you the billing first. then you need to send us the invoice. we got your invoice and everthing is OK. we would pay you in 30days after we got the invoice.
Nó send m thế này.

we will send you the billing first. then you need to send us the invoice. we got your invoice and everthing is OK. we would pay you in 30days after we got the invoice.
Nó send m thế này.
ý là nó gửi billing vào mail hay cập nhật invoice trong net rồi? nếu cập nhật trong net rồi mà còn bắt gửi thêm invoice nữa chắc bọn AM với tài chính không chơi chung với nhau chăng =))

ý là nó gửi billing vào mail hay cập nhật invoice trong net rồi? nếu cập nhật trong net rồi mà còn bắt gửi thêm invoice nữa chắc bọn AM với tài chính không chơi chung với nhau chăng =))
Nó gửi Invoice vào Billing trong Net luôn nhưng ko có xác nhận thanh toán? còn trong email ko có gì hết bạn?
Lần đầu làm net kiểu này ko hiểu lắm :( tư vấn giúp mình tí với mọi người ơi

Nó send m thế này.
Họ ko gửi mình nội dung nào tương tự như thế ?:D chỉ có mỗi cãi Invoice như hình nhưng ko có xác nhận :D lần đầu lo quá

avazu phải đủ 1k mới có invoice hả mọi người ? mình làm bữa đầu tháng 1 đến giờ mà mới hơn 200, ko biết bao giờ cho đủ 1k min của nó đây :(

CLM về chưa các bac nhỉ.
thanks!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,522
173,697
Latest member
dangky4g

Most viewed of week

Most discussed of week