Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

avz nó éo paid đâu mà hóng làm chi hỏi 2-3 con AM rồi

các pro còn ai có mấy acc wall pc ib e phát

Hóng cuối tuần

Lần đầu thử làm :tapgerine
Nó tạo invoice cho mình .
Các pro cho em hỏi giờ mình có cần gửi invoice lại cho nó không ?
E xin cảm ơn :)
Inbox em hỏi nhẹ 1 phát với bác ơi.

Các bác ơi,
Forensiq trong offer có nghĩa là gì vậy? Phải chăng là 1 công cục xác định gian lận? Và nên lo lắng khi thấy AM nhắc đến nó phải ko các bác nhỉ? :(

https://forensiq.com/

Nó đây Bác, Chuyên check fraud and Proxy VPN và Fake Device :) mình chưa làm qua thằng này nên chưa biết nó check thế nào ? Ai có qua link check thì cho vài ý kiến anh em rút kinh nghiệm

Thật ra cheat là Fraud nhưng để phát hiện Fraud thì chỉ là 10% thôi, nó bảo check fraud nhưng thật ra nó chỉ check đc những fraud như sau :

Duplocation IP, Device Name, GPS, Region ... nếu Bác làm ko sạch thì nó check ra ngay

Duplocation IP : nghĩa là 1IP lead 2 lần trở lên cùng 1 con off cùng 1 Device ( NET khó thì nó sẽ lock net dễ nó sẽ nhắc nhở và trừ LEAD thôi ) tuỳ theo AM mà nó cho làm tiếp hay ko ? với số tỉ lệ không quá 1% OK

Device name : 1 Device = 1 Tên thì nhiều quá nó cũng sẽ hỏi nghi ngờ ( Vi du : Run US mà để 1 Name : David thì hỏi thằng khùng nó nnìn dzo cũng biết cheat ) nhưng cái này cũng tuỳ con off mà nó ghi lại Name còn có loại off nó ko cần cái Name làm gì ( ví dụ : Iphone5, iphone5s, iphone6, iphone, ipad là Ok )

GPS Region : Nhiều con off nó đòi GPS để check theo IP nếu không đúng thì nó là fraud ( ví dụ : Làm con ES open GPS Madrid nhưng IP lại ở Barca thì là cheat rồi ) làm US mà Region toàn VN thì xong hàng

Có vài lời cho Bác tham khảo cái nào ko đúng anh em bổ sung thêm

Thanks !

avz còn bem đc ko các bác, cái rule cho VN gì đó 100k có chính xác ko các bác ?

Announcements

Forum statistics

Threads
421,539
173,719
Latest member
giacaphehomnay

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom