Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

NguyenVanNgoc

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
em New cũng có đủ các tools chíng hãng trên thị trường, làm các off net nhưng ko hỉu sau nó chỉ lên click mà ko lead, mặc dù đã fake ip, change đủ kiểu mà nó cứ tăng lượt click ko lên 1 lead lun, e làm off CPI. Ko bít có cao nhân nào chỉ hướng đi ko ạ, chứ bỏ ra hơn 1m mua tools các kiểu mà h chưa thu về lại gì cả. Cũng ráng mài mò tìm hỉu trên mmo4me với google mún nát mà vẫn vậy :(:(:(
Mong nhận được sự chỉ dẫn của các pro :oops::oops:. Tk ạ

VIP168

Hero
Reactions
655
MR
1.455
Chat with me via Skype
mình 10tr còn chưa lead nổi đây
em New cũng có đủ các tools chíng hãng trên thị trường, làm các off net nhưng ko hỉu sau nó chỉ lên click mà ko lead, mặc dù đã fake ip, change đủ kiểu mà nó cứ tăng lượt click ko lên 1 lead lun, e làm off CPI. Ko bít có cao nhân nào chỉ hướng đi ko ạ, chứ bỏ ra hơn 1m mua tools các kiểu mà h chưa thu về lại gì cả. Cũng ráng mài mò tìm hỉu trên mmo4me với google mún nát mà vẫn vậy :(:(:(
Mong nhận được sự chỉ dẫn của các pro :oops::oops:. Tk ạ

KHL

Hero
Verified
Solutions
1
Reactions
549
MR
0.028
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
thế bác làm ổn chưa, truyền e ít kinh nghiệm với :rolleyes::rolleyes:
bác đó đang nuôi 1 đám đàn em gần 50 thằng, bảo kê 1 thằng 1 tháng trên 20 chai nhé, bác cố gắng xin theo mà được chấp nhận là ấm thân luôn, mình là 1 trong 50 thằng đó, đợi lương tháng này mình mua con NVX chạy chơi, hihi. Mong sớm gặp bác trong nhóm nhé. ;)

bác đó đang nuôi 1 đám đàn em gần 50 thằng, bảo kê 1 thằng 1 tháng trên 20 chai nhé, bác cố gắng xin theo mà được chấp nhận là ấm thân luôn, mình là 1 trong 50 thằng đó, đợi lương tháng này mình mua con NVX chạy chơi, hihi. Mong sớm gặp bác trong nhóm nhé. ;)
thế bác trên là boss hả :eek::eek:

cũng đang chờ lúa xúc em NVX white :D

maximusk

Junior
Reactions
128
MR
10.313
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
E nghe mà hoang mang quá a :eek::eek:

Reactions
980
MR
0.000
bác nào tuyển mem lead thuê paid ngày thì ib mình nhé 60 máy đây

BlackRay

Senior
Reactions
383
MR
0.366
cho em xin skype đi bác, tk bác trước :D
Mình biết sơ sơ thôi, chia sẻ với bạn.

Off thì ko phải con nào cũng lead. Vậy nên nhiều người đôi khi hỏi cách lead off đấy bạn. Ví dụ như có con thì reg tài khảon, có con thì chơi lên lv.... Có con vừa open là lead, có con thì phải dạo dạo, lướt lướt... Đủ kiểu.

Và có nhiều con off ko lead đc luôn bạn à.

Bạn đã biết về tool, sock rồi, thì việc tiếp theo là tìm đc NET uy tín, và sau đó là test off. Vài chục con off thì mới có vài con lead, con nào lead thì ăn. Vậy thôi.

Mình biết sơ sơ thôi, chia sẻ với bạn.

Off thì ko phải con nào cũng lead. Vậy nên nhiều người đôi khi hỏi cách lead off đấy bạn. Ví dụ như có con thì reg tài khảon, có con thì chơi lên lv.... Có con vừa open là lead, có con thì phải dạo dạo, lướt lướt... Đủ kiểu.

Và có nhiều con off ko lead đc luôn bạn à.

Bạn đã biết về tool, sock rồi, thì việc tiếp theo là tìm đc NET uy tín, và sau đó là test off. Vài chục con off thì mới có vài con lead, con nào lead thì ăn. Vậy thôi.
vâng, tk bác :(. Tại em cứ thấy kì kì là mỗi khi click vào là ở net nó tính lun 1 lượt click trong khi chưa download, thế thì khi lead thì nó tính sau nhỉ :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,967
176,443
Latest member
ww88sevents

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week