Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
KSEX ĐÃ TRỪ TIỀN, BLVD CŨNG THẾ LUÔN,.... ĐI LÀM MEM ĐÂY......NÓ TRỪ HẾT RỒI...:binhsua105:
Chắc dính con playza rồi:m020: Mấy thánh cheat link ghê quá làm cho bọn nó có cớ trừ tiền

Các bạn cho mình hỏi mình làm từ mùng 1 tháng 3 tới giờ mỗi tháng được hơn 200$ tới giờ được gần 600$ cũng chưa được paid thì có phải có vấn đề gì ko nhỉ ? Cũng ko thấy net nó trừ tiền hay gì cả ! Tiền vẫn nguyên vẹn như ngày nào _^ Mà mình có cần pm nó ko các bro giúp vs nhé ! Thank men !

Các bạn cho mình hỏi mình làm từ mùng 1 tháng 3 tới giờ mỗi tháng được hơn 200$ tới giờ được gần 600$ cũng chưa được paid thì có phải có vấn đề gì ko nhỉ ? Cũng ko thấy net nó trừ tiền hay gì cả ! Tiền vẫn nguyên vẹn như ngày nào _^ Mà mình có cần pm nó ko các bro giúp vs nhé ! Thank men !
A làm net lào?...................

Tớ làm net SONIC với Super Reward

Chắc ông bạn này làm Net Sonic đây mà, nếu vậy mà chưa pay thì liều mà Mail cho nó, tụi này nó hay quên lắm, Mail sao cho tình cảm nha không thì ra đảo như chơi :binhsua112:

Tớ làm net SONIC với Super Reward

Sonic 1/3 thì chờ 10 11 tháng 5 sẽ paid còn reward thì xác định

Mọi người cho mình hỏi K6 nó thường trừ mấy đợt trước khi pay vậy, sáng nay log acc bị ăn 1 nhát 300 $ :binhsua117:. Từ giờ đến 15 còn 8 ngày ko biết còn xu nào ko nữa :binhsua117:

Mọi người cho mình hỏi K6 nó thường trừ mấy đợt trước khi pay vậy, sáng nay log acc bị ăn 1 nhát 300 $ :binhsua117:. Từ giờ đến 15 còn 8 ngày ko biết còn xu nào ko nữa :binhsua117:
trừ mạnh nhất ngày 14 :hihi: từ nay đến lúc nó tạo invoice ngày nao cũng có đợt trừ

còn ai chưa nhận đc payment của redfirenetwork chưa ?

còn ai chưa được nhận hoa hồng tháng 3 của net này chưa vậy ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,141
173,232
Latest member
88bigznet
Back
Top Bottom