Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
cho mình hỏi xíu . tình hình là co acc cpa Tháng 4 làm duoc 60 $ tháng 5 làm được có 30 $ vậy xin hỏi tháng 6 có nhận đươcj tiền từ CPA ko. mà nếu có nhận thì nhận được bao nhiu. cảm ơn anh e:binhsua141:

Các thím bình tĩnh chờ đến thứ 2 nhé, hnay chủ nhật nó ko có làm đâu mà paid. Hóng cả 3 net, mịa paypal limit đúng ngày đèn đỏ, thật là xui xẻo.

cho mình hỏi xíu . tình hình là co acc cpa Tháng 4 làm duoc 60 $ tháng 5 làm được có 30 $ vậy xin hỏi tháng 6 có nhận đươcj tiền từ CPA ko. mà nếu có nhận thì nhận được bao nhiu. cảm ơn anh e:binhsua141:
cuối tháng 5 nhận tiền của tháng 4 .60$
cuối tháng 6 thì bơ đi vì chưa đủ minpay
chiến luôn tháng 6 đi rồi cuối tháng 7 nhận......

cuối tháng 5 nhận tiền của tháng 4 .60$
cuối tháng 6 thì bơ đi vì chưa đủ minpay
chiến luôn tháng 6 đi rồi cuối tháng 7 nhận......

như vậy 30$ kia ko đủ minpaid nên mất lun hả pro

sao thời gian này làm off vất vả quá nhỉ , phải chờ phải đợi phải ngóng phải trông , thằng sr thì chưa pay còn cpa thì bad lead , khổ thân em thật

nó nghỉ thì pay gì. sáng sớm thứ 3 nhá các thím :m122: ................

sáng thứ 3 nó sẽ paid thôi lo lắng làm gì các bác. còn ai mà có ý bàn ra thì toàn ghen ăn tức ở thôi.

Chuẩn mợ nó rầu ...:binhsua144: Ai hok biết thì nín đi cứ nói linh tinh làm a e đau tim

SR paid rồi nhé ( 2 hôm trước thì phải ), ai chưa đc paid thì chờ tháng sau đi :) blvd thì chắc sáng thứ 3 theo giờ vn các bạn sẽ nhận đc :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,154
173,250
Latest member
thicongPgiamdoc

Most viewed of week

Most discussed of week