Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.

khankk9x

Senior
Reactions
98
MR
0.000
Cho mình hỏi cpagrip pay vào ngày nào vậy! Là nét mấy vậy anh em! Còn chiến được không ạ
Cpagrip Net 30, Net 15, Bi weekly,
Net 30 Pay vào thứ 6 cuối cùng của tháng.Một số điều bạn cần biết là Net này nát rồi =.='' baned acc liên tục, trừ tiền ko lý do và nhiều khi gần đến ngày pay thì nó trừ dưới min pay. Tháng trk thấy có pro nào trong này bị trừ 6k $ :))

locmmo

Hero
Reactions
389
MR
0.262
Follow me on Facebook
các pro cho mình hỏi là mình có 2 acc của 1 net thì có thể đăng nhập cùng 1 máy mordem ko ( đã xóa cookie, reset mạng)
Thank ah

các pro cho mình hỏi là mình có 2 acc của 1 net thì có thể đăng nhập cùng 1 máy mordem ko ( đã xóa cookie, reset mạng)
Thank ah
Khuyên thím là ko nên, vs các net lớn n làm nghiêm thì có thẻ banned nick, vs các net hasoffer thì n sẽ bỏ qua thôi (nhưng vẫn phải xóa cookie)

pipersting

Senior
Verified
Reactions
743
MR
0.000
Thank ah
thoải mái đăng nhập vì các net đã cheat đc nó cũng không quan trọng vấn đề này lắm . Trừ trường hợp cậu đặt email theo kiểu [email protected], [email protected],.... thì sẽ bị để ý thôi :binhsua58:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,005
176,495
Latest member
nahiyans

Most viewed of week

Most discussed of week