Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
mmo toàn thánh đoán , ai có net nào giấu thì đừng kêu lên, viết tắt kiểu gì cũng khó thoát :binhsua75:

cpalead nên làm tầm 120$ trở lên mới mong đủ minpay sao khi nó thiến nhé mấy bác :binhsua15:

Còn ai chưa được cpalead paid giống mình không cả nhà ơi. l.nóng ruột quá...............

Còn ai chưa được cpalead paid giống mình không cả nhà ơi. l.nóng ruột quá...............

Ai mà không được pay thì bị delay rồi, nói chuyện với nó đi

Bác cho em xin cái nick của thằng cpalead với ạ

các pro cho hỏi chút w8 cpa điền nửa tháng rùi cứ PENDING APPROVAL vẫn để này có phải contact nó k?nếu phải contact mail nào? thanks

các pro cho hỏi chút w8 cpa điền nửa tháng rùi cứ PENDING APPROVAL đến hôm nay k đc paid vậy vẫn để này có fai contact nó k?nếu contact thì contact mail nào vây?xin dc pro chỉ giáo.thanks

bác làm đủ tháng 10 nó paid thì tháng 10 mình lấy đúng phần của mình còn bị nợ lại,chơi ko :))

Đập ver thì nó trừ cho bằng sạch nhé, chả ai thoát cả

Giờ này có ai tiền cpa chưa về nữa không vậy,mình chưa về nơi

- - - Updated - - -

Bạn ơi bị delay là sao vậy bạn giải thích giúp mình với,và làm cách nào để nó khỏi delay vậy,mình cảm ơn.

Giờ này có ai tiền cpa chưa về nữa không vậy,mình chưa về nơi

- - - Updated - - -

Bạn ơi bị delay là sao vậy bạn giải thích giúp mình với,và làm cách nào để nó khỏi delay vậy,mình cảm ơn.

là trả trậm hoặc ăn quỵt. ko có cách nào cả

rồi miss cpa thánh nào đòi nợ giúp vs. ( inbox nhé ) :((. Change mail pp ngày cuối éo pay lun :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week